ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สามวันติด ที่อารีน่าสปา คนเดิมเสียวสุดลำดูดจนเกลิ้ยงติดใจ ถอนตัวไม่ขึ้นแล้ว  (อ่าน 1344 ครั้ง)

ออฟไลน์ misscall

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
สามวันติดอย่างที่ว่ามาจริงๆ กับน้องอายตา ถามว่าสวยมากเหรอ บอกเลยว่าเบ้าหน้า 7/10 กลางๆ

แต่เวลายิ้มน่ารักและพูดเพราะและเอาใจเก่งมากๆ แต่ถ้าสายนมแท้ นมสวยๆ 10/10 ไปเลยไม่เสีย

สักคะแนนเดียว หุ่นสูงเพรียวเอวเล็กคอด แล้วนมบึ้มน่าจะ 36-38 ของแท้ด้วยนะทุกคนดู สุดยอดนะ

บริการแบบถึงอกถึงใจน้องไม่มีกั๊กใช้ปากเก่งมากอย่างฟินทำให้ผมติดอกติดใจเหมือนคนติดของต้อง

มาซ้ำถึงสามครั้งติดอย่างนี้ไงครับ งานดีซู๊ดปากเลยอ่ะอาบน้ำสะอาดโดนดูดตั้งแต่ในห้องน้ำแล้วน้อง

ไม่หนำใจหรืออย่างไรกันนะออกมาต่อที่นอกห้องตอนแรกผมเป็นฝ่ายที่บิ้วน้องเองครับเพราะด้วยความ

อยากขยำนมใหญ่แท้ๆผมรวบนมติดกันแล้วแลบลิ้นออกมาเลยจุกนมทั้งเลยทั้งดูดสองขาน้องก่ายรัดที่

กลางลำตัวผมน้องแอ่นอกแอ่นโหนอฮี ร่อนขึ้นลงเป็นจังหวะอารมณ์ร่วมที่มาดีมาก มากจนผมควบคุมตัว

ผมเองไม่ได้ช่วงล่างน้องสะอาดขนไม่ดกรกรุงรัง มองทีแล้วน่าเลียผมก็เลียเลียเสียหลักเลยทุกคนน้องอ้า

ให้แบบไม่กั๊ก แก้มน้องแดงน้ำน้องล้นออกมาแล้ว ผมใช้นิ้วแหย่เข้าไปขนาดนิ้วเล็กๆของน้องยังตอดหนึบ

ผลัดกันบ้าง น้องขึ้นคล่อมซอกคอแล้วบิ้วผมนมน้องใช้บดหน้าผมผมดูดกลับสิครับแล้วน้องก็เอานมนวดไถ

ลงไปตามตัวมาจนถึงตอปิโดผมที่แข็งตุง น้องเอาของผมวาวไวหว่างอกแล้วบีบอกเข้าหากันไถลขึ้นลงอย่าง

ใจเย็นแต่เสียวมากจังหวะลงก็ชิวๆ แต่จังหวะขึ้นที่หัวตอปิดอน้องแลบลิ้นออกมาเลียเพรียวๆเลย ใจจริงแล้วก็

อยากจะแตกแล้วนะแต่อยากใส่หนักใส่เต็มสุดท้าย แพ้ปากเก่งๆของน้องโดนดูด โดนกินน้ำซะหมดฤทธิ์เลยเรา