ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเที่ยวร้าน ร้านเกอิชาบ่อยๆช่วยแนะนำน้องๆให้หน่อยครับ  (อ่าน 619 ครั้ง)

ออฟไลน์ davidchen85274

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สองสามวันนี้คิดว่าน่าจะได้มีโอกาสผ่านไปแถวนั้นครับ...เคยแวบเข้าไปประมาณสองสามครั้งแต่รู้สึกเหมือนเวลาได้เลือกจากรูป
รู้สึกว่าจะได้เจอน้องที่ไม่ค่อยตรงปกครับ.....ชอบเจอที่รู้สึกว่าสวยถูกใจจริงๆตอนที่เราเสร็จกิจแระออกมาจากห้องทุกที 555
น้องๆทุกคนที่เคยขึ้นนวดบริการดีหมดนะครับ แค่นานๆเข้าไปทีเลยอยากจะมีตัวเลือกไว้ในใจก่อนเลือกน้องซะหน่อยครับ
 เคยได้ยินคนพูดถึงนามิ แต่เหมือนคิวไม่เคยตรงกันซักทีเลยยังไม่ได้ลอง นอกจากน้องนามิแล้วคนอื่นมีใครอีกบ้างรบกวนช่วยแนะนำหน่อยครับผม
 :032: ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบทุกท่านเป็นอย่างยิ่งครับ