ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กขนาดนี้ หวานขนาดนั้น ไม่ให้ฉันกลับมาซ้ำได้ไง เปาโล .ยก2  (อ่าน 851 ครั้ง)

ออฟไลน์ superleen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 34
จากวันนั้นเมื่อไม่นานผ่านมานี้
เมื่อวานมีเวลาว่าง

ผ่านไปแถวเพชรเกษม
ไม่รอช้า
ทักถามเลี้ยวเจ้าสายสองทันใด

วันนี้รถแน่นลาน
น้องว่างแค่คนเดียวคือ ฟีโน่(น้องใหม่)
ไอ้เราก็ไมาถูกเปคเท่าไร

เดชะบุญ
น้องเปาโลลงงานมาพอดี

ไม่รอช้า
ซ้ำโลด
เรต1600พอลดการบ้านคือเบา

งานปากสุด จอดรถฟินๆ(น้องบอกเซอวิสสำหรับพี่ที่ซ้ำ แบบไม่นานจนลืม)

ไม่มันนี่ทอล์ค

ใครชอบเด็ก
ใครชอบจอด
ไปลองนะ
เด็ดจริง

ออฟไลน์ superleen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 34
พูดไปก็คิดถึงนะครับ