ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องเจนนี้ ที่ไอรินสปาอ้อมน้อย  (อ่าน 752 ครั้ง)

ออฟไลน์ You2

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
การบ้านน้องเจนนี้ ที่ไอรินสปาอ้อมน้อย
« เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2020, 06:56:50 PM »
สวัสดีคับ ผมอยากพักผ่อนกับน้องๆสักหน่อย เลยร้านเดิมที่เคยไปก็ร้านไอรินสปาอ้อมน้อยร้านยังเปิดให้บริการตามเดิมอ่ะคับ ร้านไม่ได้หายไปไหน ผมเลยจองน้องเจนนี่น้องคนนี้ก็ไม่ได้เจอกันนานมากแล้ว

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
Re: การบ้านน้องเจนนี้ ที่ไอรินสปาอ้อมน้อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2020, 07:12:57 PM »
พอมาถึงที่ร้านก็จ่ายเสียก่อนคับ น้องเจนนี่รอพร้อมอยู่แล้ว หลังจากนั้นก็ขึ้นห้อง ผมก็ไม่ได้เจอนานมากน่าจะเป็นปีได้ ก็จะคุยกันเยอะหน่อย ถามสาระสุขดิบกัน ไหนมาผมขอตรวจสภาพหน่อยยังเหมือนเดิมหรือเปล่า นมยังเหมือนเดิม นมใหญ่อยู่แล้ว และก็แท้ด้วย ผมเล่นบีบนมเล่นไปเล่นมา ดูช่วงล่างหน่อยยังเหมือนเดิมคับ น้องเริ่มถอดเสื้อผ้าออก อาบน้ำก่อนคับ จากนั้นมาต่อที่เตียง น้องบอกอยากเป็นสายลุยบ้าง ผมบอกลุยเลยคับ น้องก็กระโดดใส่ แบบนั้วเนีย ผมก็ใส่ด้วยไม่ได้เจอกันนาน จัดเลย ขอน้องทาสีด้วย ลุยกันนัวเนีย จนเสร็จแล้วก็อาบน้ำแล้วมาพักแป๋ป เวลาเหลือก็ให้น้องนวดให้ผมเล่นนมน้องต่อ จนหมดเวลา

• *
Re: การบ้านน้องเจนนี้ ที่ไอรินสปาอ้อมน้อย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2020, 07:19:25 PM »
ปล.น้องเจนนี่งานฟิลแฟน สเปยได้ สายนมน้องเจนนี่ นมแท้  ผมขึ้นรอบที3แล้ว รอบ3จะห่างหน่อยคับ