ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาน้องนมสวยชมพูแท้.....ช่วยแนะนำทีครับ  (อ่าน 1019 ครั้ง)

ออฟไลน์ HardCocker

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 6
ผมเป็นสายนมแท้ อยากเจอน้องนมสวย นมแท้ ขนาดสัก 34-35 (ของานดีด้วยนะ)  :035:

แต่หลัง ๆ ไม่ค่อยเจอน้องสเปคแบบที่คิดไว้เลย ผิดหวังจนหมดอารมณ์เที่ยว....น้อง ๆ ตามสเปคที่เคยขึ้นแล้วถูกใจก็หายกันไปหรือเลิกทำ  :009:  :004:

พี่ๆ ท่านใดเคยเจอน้องสเปคแบบนี้ช่วยแนะนำเป็นบุญตาผมสักหน่อยนะคับ  :006:  :006:

ปล.วันหยุดผ่านมา 4 วัน ตอนแรกตั้งใจจะไปเที่ยวร้านที่ไม่เคยไปหรือไปไม่บ่อยมั่ง ไปๆมาๆ ป่วย 4 วันติด  :027:

พุ่งนี้ถ้าอาการดีตั้งใจว่าจะไปแถวพระราม 3 หรือเลียบด่วน ไม่ก็ไปฟังกี้สักหน่อย ไม่ได้ไปนานแล้ว ไกลบ้านเลยขี้เกียจไปด้วย 555