ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลองเทสล่ามาเเล้วจ้า สวยสมราคา MODEL @safehouse  (อ่าน 777 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนอนชาเขียว

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 50
1 สาวสวยคนนี้ ที่มาแรงแซงโค้ง ด้วยรอบจอง เต็มๆ แน่นๆ ทุกวันที่มา

และแล้ววันนี้ผมก็มาได้เจอเธอ คนสวยคนนี้

เมื่อถึงร้านพีอาร์ แนะนำตัวให้ น้องมาสวัสดีก่อน

วินาทีแรกที่มองคือ  ขาเรียวสวยขาว  มองจากล่างขึ้นบนมา

หน้าสวยคมมาก  ยิ้มหวาน เดินมาสวัสดี ไอหย๋าาา  สวยสง่าจิงๆ

เข้าสู่เนื้องาน  จูบมันส์ดูดดื่ม

ล้างสวยดั ทาสีมันส์ๆๆๆ  อารมณ์ร่วมสุดดี  เจอนิ้วเข้าไป สำรวจร้องลั่นๆๆๆๆๆ

ดูดเก่งครับเธอคนนี้ ครวญครางได้อารมณ์เร้าใจจิงๆๆ ผมบอกเลยว่า ฟิวส์ อารมณ์ร่วมดีมาก

งานไม่ได้แรง บู๊ล้างผลาญ แต่เป็นงานที่เรียกว่า ตามใจ ฟิวส์เมียน้อย

อยากได้แบบไหนบอกน้อง พร้อมดูแล  น้องตอนโดนนิ้ว เกร็งตัวสุดๆๆ หลับตาจิกผ้าปู  โคตรฟิน