ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง คริสตัส . spa สาวตาแมว ยิ้มสดใส(ค้างส่งนะ)  (อ่าน 3449 ครั้ง)

ออฟไลน์ Haneal

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10
ค้างส่งนานไปหน่อย สำหรับ สาวน้อยคริสตัส นะครับ
ผมไปถึงร้าน สามทุ่มกว่าๆ ไปแบบไม่ได้จองใครไว้เลย โชคดีวันนั้นน้องคริสตัส นอนร้านพอดี เลยจัดการชำระเงิน และ น้องก็ออกมารับ เนื่องจากเป็นรอบเกือบๆสุดท้ายแล้ว(21.30น.++) น้องจึงไม่ได้แต่งหน้าแล้ว ซึ่งน้องก็น่ารักสดใสดีครับ ดูมีเสนห์ไปอีกแบบ วันนี้น้องมาในชุดเรียบๆ สีขาวสะอาด บวกกะน้องสีผิวขาวเหลืองด้วยแล้ว ช่างดูสะอาด สบายตายิ่งนัก วันนี้ผมได้น้อง ชั้น 2 ครับห้องใหญ่ดี เข้าห้องมาน้องก็เข้ามากอด และชวนคุย รอบนี้ไม่มีการเขิลแล้ว ดูกันเองมากขึ้น คุยเก่งขึ้น อารมณ์เหมือนคุ้นเคยกัน น้องเข้ามาช่วยถอดเสื้อผ้าตาม มาตราฐานงานบริการที่สุดยอด ช่วยถอดด้วยสีหน้ายิ้มแย้ม ชวนคุยกันมา ผมก็ช่วยน้องถอดเสื้อผ้าของน้องด้วย ถอดไปมือก็ซนแอบไปจับนมน้องบ้าง :012: :012: และก็พากันไปอาบน้ำ เนื่องจากรอบนี้ คุยกันสนิมมากขึ้น งานอาบน้ำก็เลยทั่วๆไป สะอาด แต่ไม่ได้มีบิ้ว หน้า-หลัง อย่างรอบก่อน แต่ผมไม่ได้ ซีเรียสอะไร คุยเพลินไปหน่อย ออกจากห้องน้ำ น้องก็มาช่วยเช็ดตัวให้เหมือนเดิม คือดีมาก :002:
ตัดมากที่เตียง รอบนี้เนื่องจากผม มีความเครียดหลายอย่างจนสีหน้าและ แววตา อาจบ่งบอกได้ชัดน้องจึง บอกผมว่า พี่มีอะไรจะเล่าให้ หนูฟังมั๊ย เท่านั้นละครับ ดราม่าเกิดทันที ผมเหมือนอัดอั้นความเครียดไว้(โควิดเป็นเหตุ) ผมกะน้องนอนกอดกัน ผมก็เล่าเรื่องราวต่างๆให้น้องฟัง น้องน่ารักมากครับ รับฟังและให้กำลังใจผมมากมาย มีเข้ามาสวมกอดผมและซบที่น่าอก ผมรู้สึกดีๆมากๆ และน้องก็บอกว่า เดียวหนูทำให้ ผ่อนคลายนะ และก็เริ่มมาดูดปากผมทันที งานดูดปากรอบนี้ มีความหวานขึ้นกว่าครั้งก่อนมาก นิ่มนวล อบอุ่น นัวเนีย สุดๆครับ หลังจากดูดปากกันแล้วน้องก็เริ่มไล่ ระเรงลิ้น ไปทั่วๆตัวผม ไล่ลงไปช้าๆ จนมึงไมค์ และก็ร้องเพลง สด แนวนิ่มนวล สลับกัน อมลึก เสียวดีครับ น้องใช้ปากเก่งมากนะครับ คริสตัสดัดฟันนะ แต่เหล็กไม่เคยโดน ไมค์เลย น้องร้องเพลงให้ผมอยู่นาน อารมณ์เครียดเริ่มจางหาย อารมณ์หื่นเริ่ม เดือดแทน ผมจับน้อง พิกลงนอน และ เริ่ม ดูดนมน้องทั้งสองข้าง นมขนาดพอดีตัว ตึงมือดูดมัน น้องเริ่มมีการ หายใจที่แรงขึ้น ผมไล่ลงมาที่ น้องสาวของน้อง และก็ ทาสี ทันที ณ ตอนนี้น้ำให้ถ่ำเริ่มไหลนองออกมาแล้ว รสชาติดี ไม่มีกลิ่น ทาสี มันส์ น้องมีอาการเกร็งหน้าท้อง ขาเริ่มสั้นๆ หายใจแรง ผมยิ่งเร่งจังหวะลิ้น ฟินๆกันไปครับ ทั้งคนเลีย และ คนโดนเลีย น้องเห็นผมทาสีอยู่พักใหญ่น้องเลยบอกว่า มาพี่ วันนี้ เราคุยกันเยอะเวลาจะหมดก่อน ผมก็นอนลงสลับให้น้อง บิ้วต่อ น้องจัดให้ผม จนเสร็จ เต็มหน้าท้องเลยครับ :012: :035: และ ก็พาไปล้างตัว และช่วย แต่งตัวเหมือนเดิมครับ
สรุปน้องคริสตัสรอบนี้ นะครับ
น้อง น่ารักเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือ ความกันเอง และ ความหวาน ครับ งานยังคงมี มาตราฐานที่สูงในเรื่องบริการ เช่นเดิม
วันนี้เจอน้องหน้าสด คือดีมากๆ แม่สาวตาแมว คริสตัส
ใครยังไม่เคยขึ้นน้อง อย่าคิดรังเร เยอะครับ ลองดูแล้วท่านจะติดใจครับ คุ้มค่า จริงๆครับ
ต่างกรรมต่างวาระนะครับผม ขอให้โชคดีมีทอน ครับ

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
Re: น้อง คริสตัส . spa สาวตาแมว ยิ้มสดใส(ค้างส่งนะ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2021, 12:33:32 PM »
จัดว่าแจ่มครับ :82:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
Re: น้อง คริสตัส . spa สาวตาแมว ยิ้มสดใส(ค้างส่งนะ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2021, 12:53:00 PM »
สุดยอด

ออฟไลน์ Haneal

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184