ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านย้อนหลัง น้องลูกหม่อน . SPA  (อ่าน 1007 ครั้ง)

ออฟไลน์ 💸💸นาย..อดออม💸💸

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 35
ส่งการบ้านย้อนหลัง น้องลูกหม่อน . SPA
« เมื่อ: มิถุนายน 15, 2021, 10:31:29 PM »
ขออนุญาติส่งการบ้านย้อนหลัง น้องลูกหม่อน . SPA ก่อนมีนโยบายปิดร้าน วันนั้นเกิดเมื่อยอยากผ่อนคลายเลยแวะไป . SPA เจ้าเก่า มาถึง PR ก็ให้น้องโชว์ตัวเหมือนเดิม วันนี้เห็นน้องลูกหม่อนทรงเด็กๆ น่าลองเลยจิ้มและจัดแจงค่าเสียหาย รอแปปน้องก็ออกมารับไปที่ห้อง

มาถึงห้องไม่รอช้าน้องช่วยถอดเสื้อผ้าและพาไปอาบน้ำ บอกเลยว่าน้องเซ็กซ์จัดมากจัดการสเปยร์ผมตั้งแต่ในห้องน้ำ พอจัดการร้องเพลงไปสักพัก ผมก็บอกว่าไปต่อกันที่เตียงดีกว่า บอกเลยว่าเวลาเดินไปบนเตียงเสียวที่สุดเลยครับ น้องคุกเข่าสเปยร์ให้ระหว่างผมเดินไปที่เตียง พอมาถึงเตียงก็ยังไม่หยุดพัก จัดการร้องเพลงชุดใหญ่ และก็จัดหนักจัดการผม จูบได้ดูดดื่มมาก อารมณ์ร่วมสูง จนผมทนไม่ไหวแพ้ไป เสร็จแล้วเราก็นอนกอดกันจนหมดเวลา

สรุปน้องลูกหม่อน งานแรง เซ็กซ์จัด ร้องเพลงเก่ง ใครสายนี้พลาดไม่ได้
อาบน้ำ 9/10 อาบน้ำมาตรฐานครับผมม แต่งานปากระหว่างอาบน้ำไม่ธรรมดา
หุ่น 8.5/10 มีน้ำมีเนื้อ ดูมีน้ำมีมีนวลสไตล์เด็กๆ
งาน 9/10 งานปากดีมาก เซ็กซ์จัด
GF 9/10 งานจัดหนัก ไม่หวงตัว จูบได้ ทอนเต็มๆ

ปล. หมดโควิทมีซ้ำแน่นอนน้องคนนี้