ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ครับค่าคอร์สนี่เค้ารวมอะไรบ้างหรอครับ  (อ่าน 2290 ครั้ง)

ออฟไลน์ BGM.GG

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 1
แบบพวกกอดจูบ และอื่นๆนี่ได้มั้ยครับหรือนอนนิ่งๆแล้วให้เค้านวดอย่างเดียว

ออฟไลน์ lucky1271

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 15
Re: มือใหม่ครับค่าคอร์สนี่เค้ารวมอะไรบ้างหรอครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2021, 08:12:55 PM »
กอด จูบ จับ  ชักให้ ได้หมด พื้นฐานทุกร้าน
แต่ถ้า อมสด อมถุง จูบแลกลิ้น ทาสี แล้วแต่น้อง

บางคน ปากเหม็น จู๋ไม่สะอาด น้องปฏิเสธได้
ดังนั้น ถามเงื่อนไข pr ให้ชัวร์ก่อน จะได้เข้าใจตรงกัน

บางร้านถ้าบอก ฟูล คือ รวมจบด้วยเลย
แต่ส่วนมากจะจบ ต้องจ่ายน้องเพิ่ม 1000-1500-หรือมากกว่่าแล้วแต่น้อง

ออฟไลน์ BGM.GG

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 1
Re: มือใหม่ครับค่าคอร์สนี่เค้ารวมอะไรบ้างหรอครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2021, 09:59:38 PM »
ขอบคุณครับเป็นความรู้ใหม่เลยครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2021, 07:25:43 AM »
จูบ ถึงไม่แลกลิ้น ไม่ใช่พื้นฐานที่ทุกคนทำได้

ฟูลคอสคือคอสจบ

ไม่มีฟูลคอส คือต้องทิปจบ อย่างน้อย 1500 บางคนเรียกเป็นหมื่นก็มี  ส่วนตัวเคยทิปจบมากสุด 4000 คือสวยมากถึงยอมจ่าย
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2021, 10:46:02 AM »
คอร์สไม่จบนพื้นฐาน คือ น้องๆ ทำยังไงก็ได้ให้น้ำแตกโดยไม่ต้องเอากัน ส่วนมากจากการใช้มือนวดและชัก

กอด จูบ ขึ้นอยู่กับน้องๆ แต่ละคน บางคนไม่ให้ทำเลย ให้ลูกค้านอนเฉยๆ แล้วชักๆ (นึกภาพคนตำน้ำพริก)อย่างเดียว บางคนก็ทำให้และให้ทุกอย่าง

คอร์สจบพื้นฐานก็ให้เอาจนน้ำแตก

กอด จูบ ขึ้นอยู่กับน้องๆ แต่ละคนอีกเข่นกัน บางคนนอนให้ซอยอย่างเดียว บางคนก็ให้นอนอย่างเดียวแล้วขึ้นให้ บางคนก็ทำให้และให้ทำได้ทุกอย่าง

ขึ้นคอร์สไม่จบแล้วอยากจบก็บวกเพิ่มไป 1000-1500 หรือมากกว่านั้น (ส่วนใหญ่ดูค่าคอร์สไม่จบเท่าไหร่ ให้ค่าจบไม่เกินนั้น)

ออฟไลน์ ดอนนี่

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2021, 03:24:27 AM »
เก็บความรู้ก่อน  :82: