ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เสียวฝังจิต อยากจะลืมเธอ แม่นม 38 ย้ำว่าแท้ น้องริต้า อารีน่า ท่าข้าม9/1  (อ่าน 1844 ครั้ง)

ออฟไลน์ I Annimal

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
ย้ำ ให้รู้เธอคนนี้ หน้าตาดี มีนม 38 แท้ๆจากที่ได้จับมา
เธอน่ารักบริการนี่ไม่ต้องพูดถึงคือดี    หน้าตายั่วหัวบัก
มากมาย โอย ตอนเธอเริ่มบิ้วลิ้นดีอย่างกะใส่เครื่องจัก
ไว้ตวัดหัวนม หัวบักผมซะรัวเลย เสียวน้ำเยิ้มพูดจริงๆ
นม 38 ผมบีบมันมากเอาหน้าซุกเลยตอนที่ซุกหน้าลง
ไปนั้นนะได้อารมณ์แบบ หื่นๆ ผมทั้งดูดทั้งเลียจุกชมพู
ความเร้าใจในนมของเธอมันฝังใจผมจนอยากบอกต่อ
กันเลยทีเดียว ไม่ใช่แค่นี้ เธอเล่นเอาจุกนมเธอ มาวนที่
หัวบักผมด้วย หูยซี๊ด มันเจ๋งอ่า ร่องนมเธอฟิตไปทั้งลำ
บักของผมเลย สุดท้ายได้เสียกับร่องนมเธอ สะใจ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ FC-ท่านโซ

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2
  • คืนนี้อยากได้กี่ครั้ง
 :044: ถ้ามีรูปแจ่มแน่
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด