ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มาคอนเฟิม น้องเจนนี่ คนนี้ ร้องเพลงสด เพราะมาก @ราเชล  (อ่าน 1164 ครั้ง)

ออฟไลน์ losexlex

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 18
ตามคนนี้มาจากลายแทงเพื่อนครับ เห็นไม่ค่อยเข้า แต่รอบบนี้จังหวะดี มาชุดม้าลายชำระค่า b2b
ขึ้นไปน้องยิ้มแย้ม เป็นกันเองดีครับ ก่อนอาบน้ำนั่งดูน้องถอดทีละชิ้น ตื่นเต้นไปอีกแบบ ในใจก็ไม่อยากให้ถอดเลย

ผิวดีแขนขายาว ทรงนางแบบย่อมๆ เห็นยอดอกสวยมากครับเหมือนใช้มาน้อย
อาบน้ำเสร็จ น้องพยามปรนนิบัตินวดให้ แต่ผมขอเป็นนวดข้างหน้าแทน

งานให้เต็ม10 เหมือนที่ได้ลายแทงมา  เอาใจใส่เยี่ยม อยู่ๆน้องก็ลงไปกลืนกิน แบบอัติโนมัติ อันนี้เยี่ยมกว่า
พอน้องถามว่าชอบแบบใหน

ออฟไลน์ losexlex

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 18
จัดได้ใหลดี มาเต็มเลยครับ  คนนี้คอนเฟิมอีกเสียงงานประทับใจ พอน้องทำให้เสร็จ ผมทำกลับบ้าง
ขอบอกว่า อร่อยน้ำหวานครับ  ทิปไปตามมาตรฐานวงการ  ถือว่าทอนครับ