ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: +รูปเด็ดๆ นมสวย หุ่นเอ็กซ์ ลองของใหม่ เอมิ สปา อีกแล้วครับท่าน  (อ่าน 2910 ครั้ง)

ออฟไลน์ วรภพ

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ทางร้านส่งเด็กใหม่มายั่วอีกแล้ว เด็กใหม่เข้าทุกวันจริงๆร้านนี้
แล้ววันหนึ่งไม่ใช่เข้าแค่คนเดียวนะ เข้าที 2-5 คน
จนผมตามเก็บไม่ทันเลยครับ อยากเก็บวันหนึ่งให้หมด
แต่ร่างกายไม่เอื้ออำนวย 555   :026:
เข้าเรื่องละแล้วกัน น้อง มิเกล แค่ชื่อก็อยากเคี้ยวแล้วครับ
ตัวสูง หุ่นสวย ตัวน้องไม่มีรอยสักเลยครับ ผิวขาว เนียน นุ่มมาก
บั้นท้ายเธอช่างหน้าตี เรื่องหน้าอกไม่ต้องพูดถึงครับ
 :81: นมสวยมาก ตั้งเต้าสวย จุกเล็ก พอดีปาก หน้าตาน่ารัก แบ๊วๆ
คนอะไรจะสวยทั้งหน้าตาและรูปร่างทั้งข้างในข้างนอก
เรื่องนิสัยใจคอก็ดีครับ อัธยาศัยดี พูดคุยสนุกสนาน ไม่หวงตัว
ไอเท็มเด็ดบ้านเอมิ อยากให้ลอง แล้วคุณจะติดใจ  :84:

[/b][/size][/color]