ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หลักจากโควิทก็เจอของแบบนี้บ้าไปแล้วเริ่มต้นใหม่กับร้านใหม่ ท๊อฟฟี Pancake Spa  (อ่าน 3351 ครั้ง)

ออฟไลน์ angelplus

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 24
 :030: :030: :030: :030: :030:

หกเดือนที่ไม่ได้เที่ยวเลย ตั้งแต่โควิทบุกรอบนี้ บอกเลย นั่งทุบหมอ อ้อย อยู่นานมาก อยากไปเที่ยวร้านไม่เปิดสักที

บวกกกับ ตอนนี้ ข้าพต้องย้ายสาขา ที่ทำงานด้วย ไกลจาก ร้านประจำมากกว่าเดิม อีก จนในที่สุด พีอาร์ สุดที่รักก็ไลน์มาบอกว่า ร้านเปิดบริการ ตามปกติแล้วนะ

แต่ตอนนี้ มาประจำสาขา ใหม่ ที่ลาดพร้าว ชื่อ Pancake !!!

ข้อสำคัญคือ มัน แทบจะติด รถไฟใต้ดิน !!!!!!! สถานีลาดพรา้ว คุ๊ณณณณณณณณณณณณณณ

เดินทางโคตรสะดวก ขึน MRT มาเดินข้ามถนนมาถึงเลย ไม่ต้องเอารถออกมา ไม่ต้องกลัว เหล่าแม่บ้าน ใครที่ตรวจรถอีกเลย แว่บหายไปสัก 1.30-2.00 ช.ม. ไม่มีคนรุ้ด้วยซ้ำ

เอาละ เกลิน มาพอ ละ เข้าเนื้อหากันดีว่า

เนื่องจาก มาร้านที่นี้ ผมยังไม่ชินบรรยากาศ และที่สำคัญ มทีเด็กๆใหม่ๆเพียบ แต่ รุ้อะไรไหม

ใครสายดูหนัง AV อย่างผม บอกเลย คนนี้ เห้นที่ แรก ไม่ต่างกับ ดารา AV คนนี้เลย

Suzumori Remu !!! ชื่อไปหาดู แจกวาป

คุณเอ้ยยยย เห้นแค่น้องนั่งในร้าน ผมก็บอก PR สุดหล่อของผมทัน

พี่ !!! เอาคนนี้ เอาคนนี้เลยยยย ไม่เลือกคนไหน ไม่ดูแล้ว จะเอาคนนี้ เดียวนี้ จะเอา ......................   :032: :032: :032: :032: :032: :032: :032:

PR ก็บอกเอ่อ ..... ได้ครับ แต่น้องยังใหม่ๆอยู่นะ ไม่แน่ใจงานจะระดับไหน ก็เลยบอกไม่รุ้ ไม่สน จะเอา  :037: :037: :037: :037:

และด้วยเหตุผลว่าเอานี้ละ น้องก็เลยอึ้งๆ นิดหน่อย แต่ก็รับปากมาอย่างดี เดินนำหน้า ไปยังห้อง เฉือดดดดดด  :032: :032: :032: :032: :032:

ถึงห้อง ก็นั่งคุยกันสักพัก เสียงน้อง ละมุลมาก คุยละเคลิมเลย น้องหน้าที่ หมวย ใส สวยขนาดนี้ เสียงยังนิ่มมาก ฟังแล้วจะละลายตอนนั้น แต่ดูจากภายนอก

น้องก็ดู ตัวเล้กๆ ไม่ค่อยมีทรงเท่าไร  พอน้อง ถอดเกร็ดแค่นั้นละ

ชิยหายยยยยยยย ทำไมมมม นมสวยจังวะ พอดีตัว ไปทางเกือบใหญ่ด้วยย ตัวเล็กๆขาว นี้ไม่คิดนะเนี่ย นมจะสวยขนาดนี้ อยากปกติไม่ใช้สายจู่โจมน้องก่อนนะ

ไม่ไหวเลยจ้า พุ่งไปขว้าา มาดูดดดด ก่อนเลย น้องก็ตกใจ แต่ .... ต้องกะไม่หนีครับ มีลูบหัวและครางเบาๆด้วยยย

เอาแล้วโว้ยยยย แว่ว ทอนมาแล้วโว้ยยยย  :92: :92: :92: :92:

ด้วยความดูดเพลิน น้องกระซิบมาเบาๆว่า

พี่ angelpluz คร่าาา ไม่ต้องรีบขนาดนั้นก็ได้น้าาา ไปอาบน้ำก่อนไหม .....

อุ้ยลืมตัว ปะๆ อาบน้ำกัน การอาบน้ำก็ไม่ได้หวือหว่ามากครับ แต่น้อง ถือว่าอาบดี เลยทีเดียว สะอาดหมดจรดมาก

จนเช็ดเนื้อเช็ดตัวเสร้จกลับมาที่ เตียงของเรา ผมก็ยังมุ่งหน้าตรงไปเล่นหน้าอกน้อง ต่อ ไม่เลิก น้องก็คร่างตอนรับ เบาๆ

พี่ angelpluz คะ ? เห้นพี่ PR บอกว่า พี่ชอบให้ ร้องเพลง งั้นนู๋ ขอลองดูได้ไหมคะ ?

:92: :92: :92: :92: ก็มาซิจ้ะะะะะ

หลังจากนั้น น้องก็ เริ่ม ร้องเพลง จากเพลง Pop เบาๆ แบบ แนว blue เรื่อยๆ

จนมันเริ่มขยับมาเป้น R%B มีช้ามีสลับ มีท่องโซโล บ้าง

และ ด้วยความมือที่อยู่ไม่สุขของเรานั้น ใ... ก็เผลอไปทักทายน้องสาวของ ท๊อฟฟี่ เข้า คุณพระ นี้มันอาร๊ายยยยยย

น้ำเจิงงนองงงมากกกก

ในช่วงที่กำลังตกใจนั้น หันไปมอง คนสวยกำลัง ร้องเพลง R&b อยู่นั้น น้องก็สบตาขึ้นมามอง .......  :015: :015: :015: :015:

จังหวะนั้นเอง

ไม่ไหวแล้วโว้ยยยยยยยยยยยยย

พลิกตัวน้องจับนอนหง่ายยยยยย

และควัก อาวุธลัพออกมาาาาาาา  :89: :89: :89: :89: :89: :89: :89: :89: :89: :89:

และทีนี้ ก็เริ่มการ ใส่อย่างไม่ยั้งของกระผมมมม ......

เสียงควรคราง และใบหน้า ของน้อง ท๊อฟฟี่ ทำให้ผมแทบจะทนไม่ไหววว

พี่ angelpluz คะ นู๋ไม่ไหวแล้ววว

ใช่พี่ก็ไม่ไหวแล้วโว้ยยยยยยยยยยยยย

:045: :045: :045: :045: :045: :045: :045: :045: :045: :045:

เต็มๆๆๆ ข้อ ไปเลยจ้าาา กระตุกกันทั้งคู่เลยทีเดียว

ขออณุญาต ใส่ คะแนน

หน้าตา ถ้าชอบสาย ญี่ปุ่น หน้าตาเอวี เอาไปเลย 10/10

หุ่น นมสวยมั๊กกกก แท้ แท้่ เลย สีนอลด้วย แบบนี้ 10++ ไปเลยจ้าาา

ร้องเพลง ไม่ใช้แนว ร๊อค หรือ hiphop แต่ก็เป้น R&B ที่สบายๆ ส่วนตัวจัดให้ 8 ไปละกันจ้า แต่ชอบไหม ชอบน้าาา

ช่วงล่าง  แน่นโว้ยยยยยย แน่นชิบหายยยยยยยยยย

ผิวพันธุ์ ขาววว สวยย หมวยยย ญิปุงงง มั๊กๆๆๆ

ป.ล. 1 ต่าง หรรม ต่างวาระ ยังคงเป้น คำพูดเสมอ ให้เกียรติ น้องๆ และ สุภาพกับเค้า ได้สิ่งดีๆกลับมาแน่นอนครับ

ป.ล. 2 ฝาก ปลาถ่ายเองไว้ดูขำๆ อุส่าอ้อนน้องขอถ่าย ตรงๆ เพราะน๊องง สวยมั๊กกกกก

ออฟไลน์ TKPNBCDNT

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -3