ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน New292 บ้านApril Spa  (อ่าน 254 ครั้ง)

ออฟไลน์ kkpp18

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้าน New292 บ้านApril Spa
« เมื่อ: มกราคม 07, 2024, 05:47:40 PM »
วันศุกร์ที่ผ่านมาได้มีโอกาสแวะไปหาน้อง New292 พอพบน้องหน้าเด็กมากครับ  ผิวขาวหุ่นดี  น้องก็พาขึ้นห้องไปอาบน้ำ อาบน้ำให้ด้วยความละมุน  เสร็จแล้วน้องก็มานวดผ่อนคลายให้นวดได้ดีเลยที้ดียว  น้องเป็นคนอารมณ์ดีคุยสนุกครับประดุจฟิวส์แฟนเลย  หลังจากนวดได้สักพักน้องก็เริ่มซุกซน สำรวจร่างกายของเราบอกเลยเรื่องนี้ต้องยกให้น้องเขาทักษัการสำรวจและการใช้ลิ้นเป็นเลิศ   ผมตัวเกร็งทั้งไปและกลับเลยครับ หายใจแทบไม่ทัน หลังจากนั้น   น้องก็พ่นสเปย์ใหบอกเลยครับว่าสุดบรรยายเลยครับงานน้องดีมาก  ทำผมต้องยอมพ่ายไปแบบปฎิเสธไม่ได้  สำหรับคนที่ชอบแบบน้องรุก บอกเลยครับคนนี้แหละที่ท่านต้องการ หลังจากเสร็จภาระกิจน้องก็ชวนมาอาบน้ำอีกรอบ เสร็จจากอาบน้ำก็มานั่งคุยกันสักพัก น้องก็เดินลงมาส่งเดินทางกลับบ้าน สุขจริงๆครับที่  April Spa ของดีไม่ได้โม้  ผมถึงต้องเป็นลูกค้าประจำไม่นอกใจร้านนี้งัยคราบ

ส่วนรูปร่าง หน้าตาบอกเลยครับสำหรับผมให้น้องไปเลย+9
มาอุดหนุ่นน้องๆกันนะครับ 

จบครับ55555