ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ดั่งใจหวัง งานใหลได้ไม่ยากน้ำมาเต็มลีลาจัดซาวด์เซ็ก @actionroom  (อ่าน 297 ครั้ง)

ออฟไลน์ fineline

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
เจอตัวอยากจริงสำหรับน้องนาราคนนี้
รู้ว่ามาเข้าไปที่ร้านก็ได้เตอตัวจริง แต่ขึ้นไม่ได้ เพราะติดจอง
ครั้งนี้ไม่มีพลาดจับจองไปด้วยใจปราถนา ถึงร้านจ่ายเงิน
นาราคนสวยก็พาควงแขนเข้าห้องเรียบร้อย น้องสวยขาว
สะอาดถูกตาต้องใจผม งานบริการดีอาบน้ำด้วยกันเนื้อตัวสะอาด
ดีแล้วก็มาต่อที่เตียง ชิลๆเรื่อยๆ นาราจับนวดพอได้ผ่อนคลาย
จากทางด้านหลังก็นวดต่อข้างหน้ามือนุ่มๆสัมผัสลงที่เดือย
น้องบีบคลำรูดชักมันไปเรื่อยพร้อมกับบิ้วตามตัวผม ทำเอา
เสียวและอยากมากๆผมลุกขึ้นสู้เริ่มลูบไล้ที่เนื้อตัวของน้อง
บีบนวดน่าอกพร้อมลงลิ้นรัวที่จุกอาการสนองรับดีมากครับ
น้องกำเดือยผมชักขึ้นชักลงจนน้ำเยิ้มผมเสียวทนไม่ไหวเลย
ได้มีการตกลงต่อลองกันตามเรื่อง ทุกอย่สงครบจบอย่าง
ง่ายดาย เป็นไปตามคาดหวังเสียงร้องกินใจลีลาการกดการบด
ของน้องตอนอารมณ์มาเต็มนี่มันไม่ธรรมดาจริงๆครับ