ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องใหม่ น้องต้นรัก (L123) @ Lovely Spa  (อ่าน 114 ครั้ง)

ออฟไลน์ Micro_T

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 20
การบ้านน้องใหม่ น้องต้นรัก (L123) @ Lovely Spa
« เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2024, 03:08:58 PM »
 คนนี้ตัดสินใจจองตั้งแต่เห็นรูป ตัวเล็ก น่ารัก ผิวขาว ไฟหน้าพอตัวของแท้ด้วย … ผมรีบไปที่ร้านก่อนเวลาเลย กลัวน้องรอนาน เจอตังจริง ก็น่ารักตามรูป ตัวเล็กๆ บางๆ ยิ้มเก่ง จ่ายค่าสินสอดแล้วขึ้นงานเลยฮ่ะ  :002: ตัวเล็กนิดเดียว จะมีแรงไหม๊นั่น งานอาบน้ำ โคตรดีเลยครับ เด็กใหม่ไม่เคยทำงาน แต่บริการดี ตามใจทุกขั้นตอน ยิ้มรับ พี่อยากให้ทำอะไร “บอกนะค่ะ” แล้วก็จริงตามที่น้องบอกไว้ งานบิ้วคือ ไม่แน่จริง ผมว่าจอดรถแน่ๆ ต้วเล็กแต่ใส่ไม่ยั้ง ยิ่งเรามีอาการ น้องยิ่งใส่ไม่หยุด ผมต้องขอให้น้องหยุดหลายที  :038: งานนวด จริงๆ ตัวนิดเดียว แต่แรงโคตรดีเลย น้องไม่มีแฟนมานาน มากๆ พี่ๆ ไปแกล้งได้เลยครับ น้องมันพร้อมสู้ …  :044: