ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: กินเดกเค้าบอกอายุเดกลงนิสนึง เพราะฉะนั้นHappy safehouse พาเรากลับไปเปนเดกแน่นอน  (อ่าน 2173 ครั้ง)

ออฟไลน์ Art of Art

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 66
ใหม่ๆมาเสริฟให้เรา กระชุ่มกระชวยโอ๊ยยย บอกเลยงานนี้ต้องลองครับ
ด้วยกระแสที่ว่า เดกใหม่มันตื่นเต้น โชคดีเจอของดีก้อฟินกันไป
โชคร้านก้อ กรุ๊งกริ๊งเงินหล่นวัดดวง แต่ก้อไม่ได้ซีเรียซมากมาย
ต่างกรรมต่างวาระ น้อวว ความคิดผมก้อประมาณนี้ครับ
เสียตัง เจอเดกแก้ผ้าจับนมดูดนมได้ผมว่ามันก้อคุ้มราคาละ ไม่คิดมาก
นี่คือความคิดผม และมันก้อทำให้ผมชอบเสี่ยงโชค+กับความชอบที่อยากกินเดกน่ารักๆ
เอาละวาาา เอาไงดี เมื่อเจอของตรงใจ จัดไปครับ จองๆๆๆ
สาวน้อยคนนี้มาใหม่ วันใส ม้าลายปี  ...
บวกกับครอส 45 นาทีของร้านที่ทำให้คนเร่งรีบผมมีทางเลือกมากกว่าเดิม
จัดคับ จัดเลย สอบถามกับทางร้าน จับจองไปช่วงบ่ายๆ
และแล้ว ก้อมาเจอ "Happy" สาวน้อยตัวเล็กๆ น่ารักดีคับ
ดูรวมๆแล้วมีสเน่ห์เหลือเกิน ตรง ตามเพลง

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
เมื่อถึงห้อง ผมขอเธอแกะห่อถอดให้พีดูหน่อยนะนู๋เอ๊ยย พี่อยากเหนซะเหลือเกิน
มา มะ มาๆๆๆ มาให้พี่ดูหน่อยน้องหัวราะดังเลย+55 บอกพี่น่ากัว  :92: :92:
จิงๆผมเปนคนใจดี คับ ไม่ได้น่ากลัวขนาดนั้นหรอกแม่สาวน้อย
และพูดเสด น้องถอดเสือ้ ชะวิ้งๆๆๆ อู๊ยย กระทักรัด ดีเน๊าะ
ถอดเกงขาสั้นก้อ อู๊ยๆ อูมๆๆดีจังเรย โอ๊ยๆเสื้อในเกงใน สีสันโคตะระเดกน้อยเรย
แต่แบบนี้แหละค๊าปที่พี่ชอบ :012:

• *
และเมื่อ แกะห่อหมด ก้อเปน แบบนี้คับ

• *
น้องจัดการเส้นผมช่วงล่างได้สั้นดีคับ เหมาะแก่การทาสีแหวกป้ายลิ้นซะเหลือเกิน
เอาไงละ ผมไล่น้องไปอาบน้ำเรย นู๋ไปอาบน้ำเรย เด๋ซพี่อาบเองไวไวนะ
พี่มีเวลา20นาทีต้องรีบนะคะ น้องก้อคะๆๆพี่รอนู๋แปบ
ออกห้องน้ำไม่ทันเช็ดตัว ผมรีบไปสวนล้างตัว1-2-3 นับไม่เกิน 10วิครับ บ้วนปาก ล้างปิกาจู๋ถูสบู่อย่างไว
ครบ 60 วิ รีบพุ่งออกมา นู๋จ๋าพี่รีบละเอาเลยนะ
ผมปิดไฟจนเกือบสนิท ดูดไปที่นม ไซร้ที่คอ เอาไงดีหว่า ลองไปสัมผัสจิมิดีกว่า
โอ๊ยยยย ช่วงแคมนู๋ทำไมมันอูม มันเนียนจังจะ
พี่ขอป้ายหน่อยจะ ด้วยความที่เพิ่งบ้วนปากมาน้องบอก พี่คะเยนเสียวอ่ะคะ
อ๋อน่าจะเพราะน้ำยาบ้วนปากละคะ  เราผลัดกันบิ้วไปมา ดูดปากดูดดื่มมาก ช่วงล่างเรียกว่าฟิตได้เรยคับ
งานน้องมีเสรียงเรียกความ งี้ ผมได้เยอะมาก น้องค่อยๆร้องค่อยๆครวญคราง จิกผ่าปูที่นอน
โอ๊ยๆๆ งานแบบนี้ พี่เรียกว่าฟินละน้องเอ๊ญ ช่วยทำพี่เสดหน่อยจร้า
ไม่เกิน5นาทีจากนั้น ผมแพ้พ่ายโดนน้องทำแตกไป โอ๊ยเพลีย
น้องhappy safehouse งานฟินคับ :84: :84: :84:

ออฟไลน์ ssoomm

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 21

ออฟไลน์ stanleyting

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1

ออฟไลน์ bicycle

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 517
  • จักรยานสุดหื่น..
เชรส น่าลองน้องคนนี้จัง :81:
ฺB I C Y C L E

ออฟไลน์ ★❤★ Safe House ★❤★ @ พระราม 3 ☎ 083-094-7494

• Have it your way..
  • KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 63
โอ้ว สุดยอดมากมายค๊ ขอบคุณคะ พี่ art แวบมากอีกได้เรยนะคะ 

:90:   :90:   :90:       :90:    :90:     :90:     :90:     :90:     :90:     :90:     :90:     :90:     :90:     :90:     :90:    :90:   :90:    :90:    :90:    :90:     :90:    :90:     :90:      :90:     :90:   
http://line.me/ti/p/~safeshop 
↑↑↑คลิกแอดไลน์มาสอบถามได้เลยคะ↑↑↑

ออฟไลน์ Ulike

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: -2

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48