ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องมันนี่@Zab Spa สวย น่ารัก คุยเก่ง  (อ่าน 2452 ครั้ง)

ออฟไลน์ MisterHearmu

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
การบ้านน้องมันนี่@Zab Spa สวย น่ารัก คุยเก่ง
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2020, 06:36:21 PM »

การบ้านร้อนๆหลังจบงานเลยครับ
วันนี่ก็ไปเที่ยวกับน้องชาย คนเดิมครับ
เปิดโปรใหม่เลยต้องไปอุดหนุนหน่อย
ไปถึงร้านช่วงสี่โมงครับ มีน้องๆรอรับงานอยู่ 10กว่าคน
มีหลายคนที่ต้องตาครับ น้องมันนี่ อยู่คนสุดท้าย ผมก็มองหน้าน้องชาย แล้วน้องมันก็ส่งซิก มา ผมก็รู้เลย ว่า มันโยนให้ผมเลือกก่อนอีกและ ก็พูดกับมันว่า กูก่อนอีกแล้วหรอ จังหวะนั้นไม่ต้องคิดครับ "น้องมันนี่ครับ" น้องชายก็บอกว่า "เลือกไวจังวะพี่" ผมก็เลยบอกมันไปว่า "กูรู้อยู่แล้วว่า ที่กูต้องการ" (สำหรับมองน้องคนนี้ สวยมากสำหรับผมอะนะ เลือกแบบไม่ต้องคิดเลย)
หลังจากนั้น ผมก็รอน้องสักครู่ แล้วก็พากันเข้าห้อง ระหว่างนั้น คุยกันไปถอดเสื้อผ้าไปครับ (มาบ่อยและไม่ต้องอายไรแล้ว) ช่วงอาบน้ำก็คุยกันไปเรื่อยครับ คุยเก่งมากครับ อายน้ำพอเป็นพิธีครับ หลังจากนั้นก็นวดขา
แล้วก็เริ่มงานจริงสักที
น้องรุกก่อนเลยครับ น้องเก่งมาก บอกเลยไม่ธรรมดา ครับ ตัวหอม ดมตรงไหนก็หอม
แล้วมาก็ขอบุกบ้าง จัดท่า Doggy ไปครับ จัดยาวๆ ไป สองสามมุมห้อง แล้วมาจบที่เตียง ครับ จริงๆจะอั้นไว้ก็ได้ แต่ไม่จำเป็นครับ รีบไฟท์รีบจบ สบายตัวครับ

สวย 10/10
บริการ 9/10

จบการบ้านเท่านี้ครับ ขอบคุณที่เสียเวลาเข้ามาอ่าน ไว้ไปอีก เดี๋ยวมาส่งการบ้านอีกครับ
line noacceptpvp

ออฟไลน์ ★Zabb Spa 2,499.- เรื่องเงียบ★11.00เป็นต้นไป★ ☎ 099-971-7753

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 6
Re: การบ้านน้องมันนี่@Zab Spa สวย น่ารัก คุยเก่ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2020, 11:36:11 AM »
ร้านขอมอบส่วนลด 200 บาท

สำหรับบริการในครั้งถัดไป

แทนการขอบคุณการบ้านฉบับนี้นะคะ

---------------------------------------------------------------------
ZAB SPA ราคาใหม่ ใครๆก็เที่ยวได้
1,999 ยกร้าน
---------------------------------------------------------------------