ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รีบไปครับช้างเผือก วันแรก คนยังจองไม่เยอะ +ปา @9Club  (อ่าน 2126 ครั้ง)

ออฟไลน์ ยีราฟ

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 16
น้องอินเตอร์ สูง อกแท้ ชอบมาก ขาวครับ
น้องน่ารักตรงปก ปากนิดจมูกหน่อย
หน้าอกแท้ ขนาดกำลังพอดีมือ เกินด้วยนิดหน่อย
นัยน์ตาชวนหลงไหล ยิ้มน่ารัก
งานอาบน้ำปกติทั่วไป งานบนเตียง
น้องสู้ไม่ถอย แต่ที่ชอบและขอยันอีก
เสียงคือ ชอบเสียงครางของน้องมาก
ซาวด์มาเป็นระยะๆ พอดีๆ ไม่เยอะเกิน
ทำให้น้องชายสู้ไม่ถอยเลย ฟินสุดๆ
ตอนนี้น้องยังงานไม่เยอะมาก รีบๆ มา
ก่อนที่จะจองไม่ทัน พลาดแล้วจะเสียใจ

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054
ดูปาแล้ว หุ่นน่าจัดสุดๆครับ :032:

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
จากปลาหุ่นดีมากครับ :81:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม