ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ก่อนให้น้องเปย์(สด)  (อ่าน 4466 ครั้ง)

ออฟไลน์ กระซิกๆ2

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
Re: ก่อนให้น้องเปย์(สด)
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 04, 2021, 07:13:11 PM »
กังวลไรกันครับไม่เข้าใจ คือมันไม่ได้ติดง่ายขนาดนั้นนะครับ

ถ้ารู้ว่าไม่สบายอย่าไปเที่ยวครับ ผมเที่ยวมาจะ 8 ปีแล้ว เป็นไปได้ใหน้องเปย์สดตลอดเลย

ไม่เคยติดเริม หรือ HIV ครับ (ตรวจตลอดทุก 6 เดือน)

สำคัญที่ถุงครับ "ใส่ถุงอย่าเอาสด อย่าเอาของเราไปถูกับของน้องก่อนใส่ถุง" แค่นี้ก็สบายใจแทบจะ 100% ได้แล้ว

ถ้าเที่ยวแล้วมากังวลไม่สนุกหรอกครับ  :045:

แนะนำลองไปตรวจที่คลีนิคนิรนามแล้วปรึกษาแพทย์เพื่อขอความรู้ครับ เขาจะบอกเลยว่า น้ำลายโอกาสติดแทบเป็นศูนย์

ออฟไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 23
Re: ก่อนให้น้องเปย์(สด)
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 13, 2021, 08:29:09 AM »
ความรู้แน่นมาก