ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จัดเต็ม ชม กับน้องเลม่อน ที่bella spa1 town in town  (อ่าน 5464 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ajarn Young

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
วันที่ อากาศร้อน รู็สึกปวดเมื่อยและคึก ก็เลยลองไปแถวบ้านครับ โดยจองผ่านทางLINE โดยรู็สึกไปสะดุดกับน้องเลม่อน ที่ร้าน Bella Spa 1 เห็นจากภาพและหุ่นที่ทรงกำลังโดนมากๆ ตอนไปถึงที่ร้าน พีอาร์บอกให้รอสักครู่ หลังจากนั้นน้องก็มารับขึ้นไปที่ห้องครับ พอถึงจังหวะบนเตียงนวด พวกเส้นยึด เจ็บหลัง นั่งเล่นคอมนาน คอบ่า ไหล่ น้องก็ปลดล็อคได้ดีหมดเลยครับ สักพักจนมาถึงคำถามที่ว่า พี่ทำออฟชั่นไหมค่ะ ผมก็บอกไปว่า "ทำ" ครับ หลังจากนั้นน้องเลม่อนได้ทำการค่อยๆถอดชุดเดินไปหรี่ไฟและขึ้นมา Body Slide บนตัวผม ผมรู้สึกฟินมาก หลังจากนั้นน้องก็พลิกตัวมา ปาดไปปาดมา จนมาเล่นกับงูหางกระดิ่งครับ น้องก็ดูดตรงกระดิ่งซะจนหัวชาผมทนไม่ได้ เลยบอกน้องอยากแล้ว น้องเลม่อนก็ทำการโหลดที่เคลือบหัวงูให้กับผมครับ หลังจากนั้นก็ร่วมรักกันด้วยท่า basic WOT DG ปิดท้าย จนหมดกันไป
จากการที่ไปสนุกมา สรุปประมาณนี้ครับ
หน้าตา 8/10 ฟิว สาวบ้านๆมาเรียนมหาลัยในกทม ผิวน้ำผึ้ง แต่ผมว่าได้สวยอีกแบบ
หุ่น 8.5/10 หุ่นน้องฟิวแบบ เล่นฟิตเนสมาหน่อยครับ สายทรงเหมือนคนออกกำลังกายน่าจะชอบ
ไฟหน้า 9/10 ของแท้ งานไทยแลนด์ งานพรีเมียม บีบเต็มมือ ดูดเต็มคำ
งานSV 10/10 ตั้งแต่เข้าร้านยันจบงานครับ น้องพูดจาเพราะ เดินไปส่ง เอาอกเอาใจตลอด อาบน้ำนี่บริการยิ่งกว่าเมียที่บ้าน