ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ### ปาจับยาก ### 2สาวตัวท็อปโคตรพรีเมี่ยม @COFFEE เฟอรารี่ X วิน  (อ่าน 11899 ครั้ง)

ออนไลน์ นายช่างใหญ่

• Ma ta F**cker
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 300
  • Re-Bond

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Re-Bond

• *
  • Re-Bond

• *
  • Re-Bond
มาช้าหน่อยแต่มานะ มาเริ่มเรื่องกันต่อหนึ่งวันจัด2คน

ร้านเดียวกันแต่คนละสาขา

คนแรกมาเปิดกับสาวสวยลุคไฮโซ ขาวเนียน นมงาม แต่งตัวแบรนด์ทั้งตัว

เรียกได้ว่าถ้าแยกชิ้นแล้วบวกกันนี่ มีหลักแสน

ยังแปลกใจเหมือนกันว่า สาวสวยลุคดี ดีกรีเน็ตไอดอลแบบนี้มาอยู่ตรงหน้าผมแบบนี้ได้ยังไง

ปาร้าน
[/b]

• *
  • Re-Bond
ปกติเจอแบบนี้คงได้แค่ส่องไอจีแล้วสไลด์หนอนนอนอยู่บ้าน แต่วันนี้ตัวเป็นๆมาอยู่ตรงหน้า

เริ่มจากการแต่งตัวดูดีจนไม่กล้าแม้แต่สัมผัสน้อง หน้าตาความสวยนี่สไตล์เกาหลีเกิร์ลกรุ๊ปชัดๆ

เธอคุยดีเรียบร้อยจนผมคลายความตื่นเต้นลงไปไม่น้อย

จากนั้นชุดเดรสจากห้างหรูก็ถูกเธอรูดลงไปกองที่ปลายเท้า

อวดรูปร่างและผิวขาวเนียน หน้าอกไซส์สวยกำลังดีตั้งเด่นท้าทายสายตา

บราปีกนกค่อยๆถูกดึงออกจนเห็นจุกสีสวยขนาดพอดีคำ

ปาร้าน

• *
  • Re-Bond
เธอสบตายิ้มให้อ่อนๆ ช่างยั่วใจจริงๆ เธอจูงมือผมเข้าไปอาบน้ำ

สาวสวยสุดไฮโซแทนที่จะหยิ่ง แต่กลับดูแลผมดีเอาใจผมยิ่งกว่าสาวใช้

ต้องการอะไรจัดให้มากกว่าที่ขอ

• *
  • Re-Bond

หลังจากอาบน้ำให้อย่างสะอาดหมดจด เธอก็มานวดขาขวนคุยเบาๆ

แล้วความบันเทิงจึงเริ่มต้นอย่างเป็นทางการ

เธอนวดไปพอสบายๆจากนั้นเธอก็เริ่มบอดี้ ไซร้ซอกคอ จุ๊บปากเบาๆ แล้วถอยออกมายิ้มยั่ว

ใจผมเต้นแรงไม่คิดเลยว่าสาวไฮโซจะจัดให้ผมตื่นเต้นได้ขนาดนี้

ผมไม่กล้าทำอะไรเธอแค่ทำได้เพียงนอนนิ่งๆแต่ในใจแทบระเบิด

เธอใช้มือนุ่มๆรูดแท่งไอติมผมสักพักก้ก้มลงเลียไอติมและดูดอย่างอร่อย

บอกตามตรงว่าเซอไพร์กับงานเธอมากๆ เทคนิคดี ฟิวลิ่งจัดว่าเต็ม

เธอสโตกโยกหัวตวัดลิ้นไม่หยุด ผมงี้ขนลุกเสียวหัวไปหมด

• *
  • Re-Bond
สักพักเธอก็ลุกขึ้นทาบทับ ของสงวนเราสัมผัสกันแบบไร้เครื่องป้องกัน

เธอยกก้นแล้วบอดี้ ของสีกันอย่างเสียววาบ เธอยิ้มกลายๆ มีน้ำหล่อลื่นออกมาพอเสียว

ตอนนี้ความตื่นเต้นประหม่าของผมเริ่มน้อยลง แต่มีความง่านแง่งอย่างเต็มที่

เอาว่ะ อดใจต่อไปไม่ไหว พลิ้วขนาดนี้ เนียนขนาดนี้ ถ้าไม่ไปต่อให้สุดคงเสียดายทีหลังแน่

ผมจับเธอพลิกตัวแล้วผมฟัดเธอเต็มเหนี่ยว ปากจุ๊บงับกันหน่อยๆแล้วฟัดดูดหน้าอกเนียนๆ

เธอเด้งรับจนปลายหัวจ่อสีกับปากถ้ำ อารมณ์ร่วมเธอมาเต็มไม่แพ้สาวๆคนไหน

• *
  • Re-Bond
ไม่ไหวแล้วผมคงต้องเข้าเกียร์ 3 หลังจากที่ขอเธอเรียบร้อย ผมรีบสวมเครื่องป้องกันแล้วกดหมดแม็กซ์ทันที

สาวไฮไซเด้งรับ ช่องทางลื่นแบบไม่ต้องใช้เจล ทางแคบกำลังดี เธอดึงผมไปจูบแรกลิ้น

บอกตามตรงอารณ์เธอเร้าร้อนรุนแรงขัดกับความสวยใสแบบไม่น่าเชื่อ

เธอกอดผมแน่น ผมซอยบดๆเธอเด้งรับไม่มีหยุด

เราสลับกันทำอีกนิด เธอก็เอามือตีหลังผมบอกว่าเสร็จเลยๆ

เธอร่างกระตุกปากดูดไม่มีปล่อยขาหนีบเอวผมแน่น

นี่ผมยังไม่เสร็จยังฟินขนาดนี้ แล้วถ้าผมเสร็จล่ะจะขนาดไหน

แม้เธอจะนำผมไปหนึ่งครั้งแต่ก็ยังให้ความร่วมมือกับผมต่อนับกว่า10กว่านาที

ผมก็ถึงปลายทางอย่างสงบ เลยจัดทิปไป2เทาครึ่ง

• *
  • Re-Bond
งานดีมากกเกินคุณภาพหน้าตาซะอีก จูบดีแลกลิ้น นัวมันเปย์สดโคตรรดี

(ต่างกรรมต่างวาระนะ บอกไว้ก่อนเลย)

คุ้มค่าคุ้มทอนสุดๆ เสียดายเธอมีความเป็นส่วนตัวสูงเลยเก็บปาได้นิดหน่อย

แต่ความอร่อยนี่สุดติ่งจริงๆ

แล้วจะมาหาใหม่นะ น้องเฟอรารี่ @ coffee cute นวมินทร์

สวยแพงร้อนแรงสมชื่อจริงๆ