ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องแตงโม @โอลิเวีย  (อ่าน 752 ครั้ง)

ออฟไลน์ aaa111

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
น้องแตงโม @โอลิเวีย
« เมื่อ: เมษายน 24, 2021, 08:51:36 PM »
วันนี้หลังเลิกงาน ขากลับบ้าน เริ่มอยากมาใช้บริการ โอลิเวีย
เลือกน้องแตงโม พอชำระเงินเรียบร้อย น้องบริการน้ำดื่ม ชวน
สยิว ตั้งแต่แรก ชวนไปอาบน้ำ และบอดี้ ตั้งแต่ห้องน้ำ จนพ่าย
ความแรงของน้อง เสร็จไปครับ
มาต่อที่งานนวด คุยกันเพลิน นวดไปสักพัก น้องชายตื่น น้องจัดการ
นวดไป ไถไป จนเคลิ้ม ชวนฝัน สุดท้าย ก็แพ้น้องไป2ยก
กลับบ้านสบายตัว
หากใครชอบทรงอวบอิ่ม งานนวดดี บอดี้คล่อง แนะนำครับ

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
Re: น้องแตงโม @โอลิเวีย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 25, 2021, 02:34:27 PM »
รับทราบครับ :82:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม