ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มินอาร์ zabbspa ย้ายไปร้านไหนครับ  (อ่าน 2235 ครั้ง)

ออฟไลน์ กระซิกๆ2

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
มินอาร์ zabbspa ย้ายไปร้านไหนครับ
« เมื่อ: เมษายน 22, 2021, 01:28:54 AM »
สอบถามครับ มินอาร์ zabbspa ย้ายไปร้านไหนครับ

รบกวนท่านใดเคยขึ้นกับน้อง DM มาหาหน่อยได้ไหมครับ

ออฟไลน์ johnvivid

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
Re: มินอาร์ zabbspa ย้ายไปร้านไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 22, 2021, 03:00:35 PM »
ร้านแซ่บผมไปครั้งเดียว...และคงไม่ไปอีก....น้องคนที่เคยไปนวดก็ทำหน้าที่ได้ดีนะ....แต่ปัญหาที่ทำให้ไม่ขอไปอีกก็คือ....ร้านบอกว่าน้องคนนั้น...น้องคนนี้..ฯลฯ...ที่ลงในบอร์ดกะปู๋ไม่ได้ทำเป็นปีแล้ว
.....คือไม่อัพเดทเลยอ่ะ.....ผมอุตว่าห์ลิสต์ชื่อไว้ 2-3 ชื่อแล้วนะ..ก็ไม่เจอสักคน...เลิกทำหมด
---สายจูบ---