ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านย้อนหลัง รอบที่ 37กับ4 คู่นี้หยินหยาง แยกกันว่าดี รวมกัน "โคตรดี"  (อ่าน 11913 ครั้ง)

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184

เดี๋ยววัดซีนก็มา.. สู้ๆ ครับ

เนอะ อดทนไว้

ออฟไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 23
อันนี้ความสงสัย เธอไม่เขินกันเลยเหรอ

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
ว่าไปแล้ว คงเพลินดีกับพี่น้อง ยิ่งฝาแฝดด้วย  :044: :044: :044: :044:

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
อันนี้ความสงสัย เธอไม่เขินกันเลยเหรอ

เท่าที่ผมสังเกตุ น้องของ.ค่อนข้างสนิทกัน
เพราะตอนแรกผมกะขึ้นคริสตัลคนเดียว
น้องยังกล้าเชียร์ให้ผมขึ้นN5 แสดงให้เห็นน้ำใจของน้องๆ
ร้านอื่นที่ผมไป ไม่เคยเจอแบบนี้เลยครัย

• *
เท่าที่ผมสังเกตุ น้องของ.ค่อนข้างสนิทกัน
เพราะตอนแรกผมกะขึ้น คริสตัล คนเดียว
น้องยังกล้าเชียร์ให้ผมขึ้น N5 แสดงให้เห็นน้ำใจของน้องๆ
ร้านอื่นที่ผมไป ไม่เคยเจอแบบนี้เลยครัย

คราวหน้าให้คนหนึ่งกินใส่กรอก อีกคนกินลูกชิ้น หรือ แบ่งลูกชิ้นกันละลูกสิ ฟินดี

• *
ว่าไปแล้ว คงเพลินดีกับพี่น้อง ยิ่งฝาแฝดด้วย  :044: :044: :044: :044:

ดีกว่าที่คิดไว้ครับ เพราะจริงๆ N5 งานจะเบา แต่พอขึ้นคู่กับคริสตัล กลายเป็นเสริมกัน ฟินสุด ๆ

ออฟไลน์ Honey~GRAY

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 4

• *
คราวหน้าให้คนหนึ่งกินใส่กรอก อีกคนกินลูกชิ้น หรือ แบ่งลูกชิ้นกันละลูกสิ ฟินดี

รอพ้นวิกฤต เดี๋ยวลองครับ

• *

รอพ้นวิกฤต เดี๋ยวลองครับ

เคยขึ้นคู่ น้องปูเป้ กับน้องแคท ที่ คาร์เนชั่น ธูปะเตีย์ ชอบมากตอนสองสาว สลับใช้ลิ้นเลียต้องหัวล่าง เธอจูบปากแลกลิ้นกันด้วยเหมือนดูคู่เลสเบี่ยนจูบกัน เลยไปร่วมจูบกันสามคน สนุกดี

• *
หลังโคไป จะต้องไปลองมั้ง