ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: “น้องเอมี่ @ Geisha เทอร์คือที่1 ในดวงใจ”  (อ่าน 2746 ครั้ง)

ออฟไลน์ 💋🔥🛀( . )( . ) Dไม่ห่างเหิร 😻( ̄3 ̄)🌈

• ผมเป็นคนที่ดีไม่ห่างเหิร
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
  • อยากได้ช้างเผือกต้องเข้าไปในป่า
“น้องเอมี่ @ Geisha เทอร์คือที่1 ในดวงใจ”
« เมื่อ: เมษายน 27, 2021, 10:35:34 AM »
“น้องเอมี่ @ Geisha เทอร์คือที่ 1 ในดวงใจ” การบ้านย้อนหลัง ในวันที่อากาศร้อนของบ่ายวันศุกร์ 23/04/64  :027:  ผมได้ทำการเปิดไลน์ร้านสำนัก Geisha (เกอิชา) พอดีวันนี้แวะมาทำธุระทางผ่านพอดี เลยไม่รอช้ารีบเหยียบคันเร่งมุ่งหน้าสู่สำนักอย่างไว  :006: ผมตั้งใจที่จะ Walk In เพื่อไปเลือกชมน้อง ๆ (แต่ในใจผมเล็งไว้แล้ว คือ น้องเอมี่)  :81: บอกก่อนนะครับผมเพิ่งขึ้นกับน้องเอมี่เป็นครั้งแรก  Pr.หยิบ Ipad มาให้ผมได้เลือกชมน้องๆ จากที่เคยเห็นภาพเบลอหน้าไว้ครั้งนี้ได้เจอภาพจริงๆ บอกเลยครับแต่ละนางสุดๆจริงๆครับ  :013: ทำให้ผมเกิดความลังเลในทันใด (โอ้ววววแม่เจ้า เลือกไม่ถูกเลย) จะเลือกพี่ก็เลียดายน้อง 555  :88: ขอไว้เป็นคราวหน้าละกันคับ   :009:

**แต่ “น้องเอมี่ @ Geisha เทอร์คือที่ 1 ในดวงใจ” ผมเลยเลือกน้อง เพราะขนาดไซด์ที่ใหญ่สเปคผมเลยครับ   :81: รีบจ่ายค่าสินสอดในทันใด  เออ..ลืมบอกไปครับ ทางร้าน Geisha มีโปรโมชั่นคูปองส่วนลด 300.- บาทด้วยนะคับ ผมนี้ยิ้มเลยครับ   นั่งรอน้องสักพัก น้องออกมารับ Oh!!!! ผมนี้ตื่นเต้นเลยครับ น้องเอมี่สวยกว่าในรูปครับ หุ่นดี ขาว ผมยาวกลางหลัง ที่เด่นคือ Milk น้องมาด้วย ไซด์ 38 CupC จากนั้นน้องควงแขนพาเข้าห้องเชือด  วันนี้อากาศร้อนขอรับเป็นน้ำเก๊กฮวยเย็นๆ

" ...ตัดมาที่ห้องอาบน้ำ..." ***น้องปอกเปลือกมาผมใจเต้นอีกครั้ง ตุ๊บๆๆ สวยมากครับ Milk (.)(.)ของน้อง  :038: มือผมก็ซุกซนจนน้องเอ่ยออกมาว่า “ไม่หายไปไหนหรอกค่า”  :86: ผมยิ้มมุมปาก ฮึฮึ  :92:
น้องถูกครีมอาบน้ำที่ตัวผม แล้วให้ผมหันหลัง (จะบอดี้แล้วนะค่า) น้องก็เริ่มเอา Milk (.)(.) มาแนบที่หลังถูไปมาเบาๆ พร้อมด้วยซาวน์เบาๆในลำคอ แสดงอารมณ์ร่วมทำให้น้องชายผมชูชันในทันที (จับผมหันหน้าเข้าหาน้อง) แล้วก็เลียช่วงบนของผม ส่วนมือทั้ง 2 ข้างผมก็ลวนลาม Milk (.)(.) ไม่หยุด  :86: ผมค่อยๆบีบเบาๆตามอารมณ์ แล้วก็เลื่อนลงไปหาน้องสาว เทอร์ตอบรับด้วยการยกขาซ้ายขึ้นยันที่ผนังห้องน้ำ  :030: ผมก็คลึงน้องเบาๆ ตอนนี้และต่างคนต่างช่วยกัน ไปจบที่ท่าหันหลัง (Doggy Style) ฟินนนนนอย่างบอกไม่ถูก  :89: ต้องไปลองเองคับ พ่ายแพ้น้องไปก่อน
1-0

"...มาต่อบนเตียงรัก..." ***น้องเช็ดตัวให้บอกให้ไปนั่งรอที่ขอบเตียงเดี๋ยวจะสปาเท้าให้น่ะค่า  น้องทำได้ดีตามมาตรฐานสำนัก Geisha มาเริ่มกันที่เตียงนอนหงายแล้วน้องก็เอาผ้ามาประคบร้อนที่น้องชาย (ร้อนไหมค่า)  :015: พูดจาน่ารักมากจะทำอะไรขออนุญาต/ถามก่อนตลอด ประทับใจมากครับ นี่แหละใช่เลยครับ  :81: มาต่อที่นวดเริ่มไล่ตั้งแต่ขา หน้าขา เปิดกระบังลม นวดแขน จากนั้นให้ผมนอนคว่ำหน้าลง น้องเอาผ้าร้อนมาประคบที่แผ่นหลัง เริ่มคอสนวดหลังอีกสักพัก (มีเสียงกระซิบว่า จะบอดี้ แล้วนะค่ะ) อร๊ายยย  :038: ได้เวลาเสียวแล้วสิ ผมนี้หันหน้าไปทางกระจกอย่างไวคอแทบเคล็ด 555  :034:  อึ้มมมนี่สิน่ะที่ทุกคนต้องการ หุ่นของนางเกินบรรยายจริงๆ รอบหน้าผมจะให้เปิดไฟสว่างกว่านี้แน่นอน 555  :92: และแล้วน้องก็เอา
Milk (.)(.) มาถูไปทั่วทั้งตัว (ทั้งตัวจริงๆ ขามายันคออ่ะ) ผมบอกน้องไม่ลงเจลนะครับ เดี๋ยวไม่ได้ดูด Milk (.)(.) อิอิ น้องก็บอก แหม!!!! :83: เพื่อสิ่งนี้เลยใช่ไหม?  น้องให้ผมพลิกตัวนอนหงาย แล้วขึ้นคร่อมที่ตัวผม แล้วเอามือมากำที่น้องชายสไลด์ขึ้นลงเบาๆ ส่วนมือผมก็ไม่อยู่เฉย จับ
Milk (.)(.) และก็ดื่มอย่าเมามัน  :032: มืออีกข้างก็ลงไปสำรวจถ้ำน้อย (แอะไม่น้อยน่ะ แคบใช้ได้เลยทีเดียว) นั่นแหละแล้วก็ช่วยน้องคลึงเบาๆ และค่อยๆเร่งสปีดขึ้น จนเสียงครางข้างหูเริ่มดังขึ้นเรื่อยๆ อารมณ์ทั้งคู่เริ่มมาเต็ม  :013: น้องเอมมี่เอมมือมาจับมือผม บอกในๆว่าให้ผมรีบเอานิ้ว......ไปสำรวจถ้ำทันที โอ้วววววววและแล้วก็ปรี๊ดดดดดด เต็มหลังน้อง  :011: สกอร์ 2-1  ไปล้างเนื้อล้างตัว แต่งตัว เวลายังเหลือมานอนกอดกันให้หายคิดถึง ก่อนจะโบกมือร่ำลากัน  ครั้งหน้ามาหาหนูอีกน่ะค่า  :82: น้องบอกว่าเสียดายไม่ได้จุ๊ฟกันเลย เพราะโควิด-19 เป็นเหตุแท้ๆๆๆ....เซ็ง
:026:

##วันนี้ผมจองคอส 1.30 ชม. คุ้มค่าที่เลือกน้องเอมี่ ตามสโลแกน งานตามใจ เรียนรู้งานไว   มาแนวงานสายบู้ พร้อมลุยแล้วค่ะ รุก-รับ สลับได้  เซ็กซี่ ขี้อ้อน ซาวเอฟเฟคหนัง AV  อารมณ์ร่วมมาเต็ม แฉะธรรมชาติ   :035:

Height : 163 cm
B/W/H : 38(C)/26/36
Skin : Fairly Light (ขาว เนียน)
B2B Massage : 10/10 (ประทับใจเป็นการส่วนตัว)
สุภาพกับน้องหน่อยนะครับแอบหวง อิอิ (ส่งการบ้านครั้งแรกผิดพลาดประการใดต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ)
  :006: :044:
•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•
           ::: (\_(\ …*…*…*…*…*…*…*…*…::::::::::::::
           *: (=’ :’) :: (.)(.) Dไม่ห่างเหิร เดินไม่ห่างหมี :::::::
          •.. (,(”)(”)¤…*…*…*…*…*…*…*…*…*…*…*…*:

ออฟไลน์ mj99

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: “น้องเอมี่ @ Geisha เทอร์คือที่1 ในดวงใจ”
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 27, 2021, 02:15:52 PM »
ยังไม่ได้ลอกการบ้าน โดนโควิด ปิดร้านอีกแล้ว 555

ออฟไลน์ 💋🔥🛀( . )( . ) Dไม่ห่างเหิร 😻( ̄3 ̄)🌈

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • อยากได้ช้างเผือกต้องเข้าไปในป่า
Re: “น้องเอมี่ @ Geisha เทอร์คือที่1 ในดวงใจ”
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 27, 2021, 02:49:05 PM »
ร้านหยุด 3 วันครับ รอ แอดมินแจ้งมาอีกทีครับ รอไปซ้ำน้องเอมี่อีกครับ 😍😁
•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•
           ::: (\_(\ …*…*…*…*…*…*…*…*…::::::::::::::
           *: (=’ :’) :: (.)(.) Dไม่ห่างเหิร เดินไม่ห่างหมี :::::::
          •.. (,(”)(”)¤…*…*…*…*…*…*…*…*…*…*…*…*:

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 27, 2021, 04:18:17 PM »
รับทราบครับ :81:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 28, 2021, 09:21:10 AM »
สามวันเอง  เดี๋ยวก็ได้ลอกแล้วว

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 28, 2021, 01:38:23 PM »
*** 3 วันแต่ทำไมผมรู้สึกเหมือน 3 เดือนครับ  :009:  :004:

ออฟไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 23
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 29, 2021, 11:09:40 AM »
*** 3 วันแต่ทำไมผมรู้สึกเหมือน 3 เดือนครับ 

เขาเรียกว่า กำลังจะลงแดง

ออฟไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 23
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 29, 2021, 11:11:26 AM »
*** 3 วันแต่ทำไมผมรู้สึกเหมือน 3 เดือนครับ  :009:  :004:

:034: :034: :034:

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 29, 2021, 06:54:39 PM »
**ใช่เลยครับ  :009:  :91:

ออฟไลน์ Honey~GRAY

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 4
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 29, 2021, 08:20:28 PM »
เซอร์วิสแบบนี้ น่าตามมากๆ