ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องน้ำหวาน The Great (พระราม9) ยังอยู่ไหมครับ  (อ่าน 1319 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tamarixnon

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
น้องน้ำหวาน The Great (พระราม9) ยังอยู่ไหมครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2021, 09:22:36 AM »
สวัสดีครับตามหาน้องน้ำหวาน The Great พระราม 9 ครับผม พอดีชอบน้องมากอยากซ้ำ ไม่ทราบว่าน้องยังทำอยู่ไหมครับ เช่น เปลี่ยนชื่อ เปลี่ยนร้าน ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ WUTANGZ

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
Re: น้องน้ำหวาน The Great (พระราม9) ยังอยู่ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2021, 11:37:22 PM »
ตาม fb น้องอยู่เห็นช่วงนี้น้องรับงานถ่ายแบบแถมน้องเพิ่งเปิดตัวแฟน(ญ) แต่ทางร้านบอกสามรถนัดน้องได้ถ้าเราจะขึ้นครับ

ออฟไลน์ chuthiphol

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 4
Re: น้องน้ำหวาน The Great (พระราม9) ยังอยู่ไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2021, 03:54:52 PM »
น้องคงไม่กลับมาทำแล้วมั้งครับ ดูจากการใช้ชีวิตหรูหร่ามากครับ

ออฟไลน์ Tamarixnon

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2021, 09:26:38 AM »
ตาม fb น้องอยู่เห็นช่วงนี้น้องรับงานถ่ายแบบแถมน้องเพิ่งเปิดตัวแฟน(ญ) แต่ทางร้านบอกสามรถนัดน้องได้ถ้าเราจะขึ้นครับ

ใช่น้องตัวเล็กๆหรือเปล่าครับ ผมมีเฟสน้องแต่ไม่เห็นมีแฟน ญ เลยครับ จะทัก Inboz ไปถามก็ไม่น่าจะควร คือชอบน้องมากๆครับ อยากพบอีก >_<

ออฟไลน์ WUTANGZ

• *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2021, 05:21:57 AM »
ใช่น้องตัวเล็กๆหรือเปล่าครับ ผมมีเฟสน้องแต่ไม่เห็นมีแฟน ญ เลยครับ จะทัก Inboz ไปถามก็ไม่น่าจะควร คือชอบน้องมากๆครับ อยากพบอีก >_<

ใช่คนเดียวกันครับ น้องโพสstoryกับแฟนเลยรู้ว่าคนที่อุ้มน้องไปเป็น ผญ ครับ งานน้องสุดยอดมากครับ จำไม่ลืม น้องจับแตกในเองเลยสุดมากครับ