ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: [Princess Spa]] 🔥 น้องรันสุดบู้กับมากลับมาซ้ำน้อง  (อ่าน 1106 ครั้ง)

ออฟไลน์ hancook99

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
กับการมาร้าน Princess Spa เป็นครั้งแรกเลื่อนรูปเจอ ''น้อง รัน''🔥🔥
สวย ตาโต คม ตามสเปกเลย นัดน้องง เจอที่ร้าน

พอขึ้นห้องน้องเปิดประตูมา สวยกว่าในรูปอีก อิอิ ไฟหน้ามาพร้อมกับร้อยยิ้มของน้องที่ทำเอาผมเขิลเลย ทำผมอดชมว่าสวยมะหร่ายเลย
และน้องก็ชวนไปอาบน้ำด้วยกัน กับการเห็นหุ่นน้องครั้งแรก มันตรงกับสเปคที่ชอบมาก หุ่น กับสัดส่วนที่เข้าไม้เข้ามือมากๆ สำหรับสายนี้ 55+
ซักพักก็ชวนคุยพร้อมกับนวดที่เพลินมาก ๆ น้องคุยเก่งเป็นกันเองมาก
หลังจากนวดเสร็จนั้น น้องรันก็เริ่มทรมารผมทุกกระบวกท่า อย่างดีเยียม
เราผลัดกันรุกผลัดกันรับ น้องบู้สุด ๆ ทั้งขึ้นทั้งร่องจนพ่ายแพ้น้องรันแบบราบคาบ

และในสัปดาห์ต่อมาทำให้อดคิดถึงน้องรันคนสวยไม่ได้จึงกลับมาร้าน  Princess Spa โดยไม่ได้เลือกใครเลย ตั้งใจมาหาน้องรันคนเดิม
สำหรับวันนี้ ขึ้นห้องมาน้องน่ารักกว่าเดิมอีก 55 หรือเราหลงนะ   วันนี้เราคุยกันเยอะเป็นเพราะด้วยความคิดถึงคุยกันนานมาก
(ย้ำว่าน้องคุยเก่งมากเป็นกันเองมากๆ) และน้องก็เริ่มนวดไปคุยไปและก็เริ่มบรรเลงเพลงรักอันหนักหน่วงทุกท่วงท่าที่ทำให้ผมติดใจจริงๆ 55
เพราะน้องลีลาดีและไม่บ่นไรเลย จนทำให้ผมพ่ายแพ้อีกรอบ

*สำหรับการสรุปน้องรันนั่นคงไม่ต้องพูดถึง สำหรับผม 10/10 ทุกอย่างบู้ถึงใจผมมาก (ถ้าเกิน10ได้ก็ให้ครับ อิอิ)
 *สำหรับใครที่จะมาก็อย่าลืมนิ่มนวน สุภาพกับน้องๆด้วยนะครับบบ อิอิ

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
Re: [Princess Spa]] 🔥 น้องรันสุดบู้กับมากลับมาซ้ำน้อง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2021, 02:10:59 PM »
แจ่มมากครับ :82:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม