ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเขาเซกซี่ มากครับ นัดกันจนแข็ง ถึงจอง  (อ่าน 1484 ครั้ง)

ออฟไลน์ tuinuided

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3

สกบ น้อง A22

ฝากของดีสักคนครับ นัดน้องไว้เมื่อวานตอนเย็นไลนน์น้องตอบเอง พูดคุยจนแข็ง ขอรูปน้องเพิ่ม ทำการนัดโอนมัดจำเรียบร้อย

ตัวจริงหน้าตาเซกซี่พริตตี้เลยครับ ตัวเล็กๆหุ่นดี นมเป็นนม ก้นสวย น้องมีเสียงแหบเสร่ห์ และ เกาเหลาเทียมสะอาดมาก

งานอาบน้ำปกติครับน้องอาบให้
งานบนเตียง เป็นสายเทคแคร์ บิ้วท์ อมดี มือผมจับน้องสาวเป็นปลาหมึกเลย ตัวนน้องเค้าหอมมากครับ พอทนไม่ไหว ผมเลย ขึ้นเอง
อุ้มรอบเตียงเลยครับ  เนื้อตัวดี มีรอนกล้ามนิดๆ  กายภาพคือสวยครับ ว่างๆไปลองนะ  งานดีมากครับ

ออฟไลน์ @@ #ร้านตำนาน #นวดรามอินทรา #สปารามอินทรา@@

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 32
  • PARTY START 10:00-24:00
Re: น้องเขาเซกซี่ มากครับ นัดกันจนแข็ง ถึงจอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2021, 12:33:57 PM »

ขอบคุณสำหรับการบ้านค่ะ

น้องสะดวกรับงาน เอง ทักที่ไลน์นะคะ
 :84:  https://lin.ee/XCzQDvR  :84:
ขอมอบส่วนลด
500 บาท นะคะ

PARTY PRETTY

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป
Re: น้องเขาเซกซี่ มากครับ นัดกันจนแข็ง ถึงจอง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2021, 02:07:15 PM »
จากปลาสวยมากครับ :81:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม