ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลองของ น้ำหวาน ณ floweronairบางแค นิสัยดี ตามใจทุกอย่างขอบคุณครับ  (อ่าน 954 ครั้ง)

ออฟไลน์ phooenix

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
หลังจากเลิกกะเมียแล้ว ไม่ได้เที่ยวพักนึง หาร้านคุ้นเคยซะหน่อย คราวนี้เข้าไปร้านเปลี่ยนไปเยอะอยู่

สอบถามน้องๆไปพักนึง ตัดสินใจเลือก น้องชื่อน้ำหวาน เอาคอส์ปลายทางเลย

น้องพาขึ้นห้อง ถอดผ้าไวจัด จัดการอาบน้ำให้เราสะอาดมากกจัด

จากนั้น ขึ้นเตียงไม่รอช้า ปากมาก่อนเลย บร๊วบน้องชายขึ้นลง ไวมาก เกือบแตก ช่วยกันรุกรับสลับไปมา

จากนั้นไม่ไหวแล้ว ฌหลดเครื่องเต็มที่ จัดการเดินเกมเลย เราขึ้น น้องขึ้น สุดท้ายเกินเวลาไปหน่อย เสร็จคา .....  จนได้ ทิปไปนิดนึง งานดี นิสัยดี

ไว้มีโอกาสซ้ำครับ น้องน้ำหวาน อาทิตย์หน้าละกันเจอกันครับ   ปาร้านไว้เจอกัน

ออฟไลน์ phooenix

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1

ออฟไลน์ โจรปล้นใจ

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 45
ตามนั้น :044: :044: :044: :044:

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป
สวยแจ่มครับ :82:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม