ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จีจี้ ทิวลิปเมืองทอง(การบ้านย้อนหลัง) เพ้อๆอยากนวดจังงง  (อ่าน 5645 ครั้ง)

ออฟไลน์ oppkuza

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 4
มีโอกาสได้แวะเข้าไป ทิวลิปเมืองทองร้าน ที่คุ้นเคยด้วยน้องๆ เป็นกันเอง
เหมือนไปรีแรกซ์ผ่อนคลายชิวๆ
ได้นวดน้องจีจี้วันนี้ น้องยิ้มน่ารัก สไตล์แนวเด็กๆ  ส่วนตัวชอบสายหวาน
น้องยิ้มสวย ใจดี อ้อนซะน่ารักเชียว

เธอหวานๆแต่งานสายไฟท์เตอร์นัวเนียมาก

น้องจี้เต็มที่ งานให้หมดไม่หวงตัว นี่น่ารักมาก เราก็อารมกระเจิงเลย น้องมาเต็ม

ส่วนตัวถนัดชงเองกินเองได้ ก็โอเคได้ฟิลที่ชอบส่วนตัวกับน้อง จัดแจงไม่ต้องให้เหนื่อย
อารมณ์ร่วมมาเต็มจนผมพุ่งสุดแรง นอนหมดแรงอยู่ซักพักเลย น้องก็นอนเล่นคลอเครีย ฟิวเด็กขี้อ้อนมากครับ
ขออะไรได้หมด น้องไม่มีขีดจำกัดเลย

เสร็จสมอารมณ์หมายแบบสายหวาน

งานละเมียดละไม...ในแบบที่ผมชอบ น้องจีจี้ทิวลิปได้แน่นอน
งานฟูลออฟชั่น15บาทรวมหมดครับ

ตัวเล็ก หน้าออกใหญ่ 10/10

น้องจี้ รูปบนขวานะคับ

ออฟไลน์ mucachiiii

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 6