ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเจน ตัวเล็กอุ้มง่ายมาก พริ้วไหวลีลาแซ่บ ใสๆ  (อ่าน 4142 ครั้ง)

ออฟไลน์ tonkla88

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
เห็นธีมร้าน แล้วบอกตัวเองว่าต้องไปให้ได้

วันนี้พอมีเวลาเลยโทรไปจองน้องเจนไว้ครับ

ไปถึงร้านนั่งรอสักแปบ น้องก็มารับไปที่ห้อง พูดคุยทักทายกันสักแปบนึงน้องก็ขอตัวไปเอาน้ำมาให้

พอกลับมาก็ทนไม่ไหวครับ ต้องนัวเนียกันในชุด นศ.สักหน่อย เลยเถิดกันจนล่อนจ้อนแล้วผมก็สำเร็จไปก่อน 1 คะแนน

หลังจากนั้นน้องพาไปอาบน้ำครับ เอาใจใส่ดีเช่นเดิม เสร็จแล้วก็ออกมาสครับขา นวดขาอีกนิด

แต่ผมไม่เมื่อยเท่าไหร่เลยนัวเนียกันต่อครับ น้องนี่วนจากบนลงล่างเลย ลิ้นดีมาก สำเร็จไปอีกรอบครับ

หมดแรงก็นอนพักอีกแปบ น้องก็คอยนวดแขนให้ แล้วพยายามบิ๊วอีกรอบก่อนกลับ พยายามอยู่สักพัก

แต่ผมต่อไม่ไหวละครับ เลยไปอาบน้ำก่อนกลับครับ รีดจนสุดจริงๆ น้องเจน