ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเมษา ทิวลิปเมืองทอง สาวav งานดีมีทอน sexyเกินบรรยาย  (อ่าน 2568 ครั้ง)

ออฟไลน์ oppkuza

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 4
น้องเมษา ทิวลิป เมืองทอง
แวะมาททำธุระแถวแจ้งวัฒนะ มาร้านเด็ด ทิวลิปเมืองทองเด็กสวยสุด

พอเข้าร้านมา เลือกน้องเมษา จ่ายค่าสินสอดเรียบร้อยฟูล1500ครบทุกอย่าง ไม่นานน้องก็เข้ามารับด้วยรอยยิ้ม แล้วควงแขนเราพาขึ้นห้องทันที

เข้าห้องมาน้องบริการด้วยน้ำดื่มก่อนเลย ขอเก๊กฮวยเย็นไป แต่เชื่อเถอะ แทบไม่ได้ดื่มหรอก เพราะหลังจากน้องเอาน้ำมาให้ ได้จิบไปนิดเดียว น้องก็เรียกละ มาค่ะ อาบน้ำกัน แล้วก็จัดการถอดเสื้อผ้าให้

เริ่มจากการถูสบู่ทั่วตัวตั้งแต่หัวจรดเท้า มีแวะหยอกล้อกับต้าวมังกรนิดนึงพอให้ได้ตื่นตัว จากนั้นจึงล้างตัว น้องบรรจงใช้หน้าอกทั้งสองเต้าถูวนหลังอยู่พักนึง อีกทั้งลูบทั้งคลำ จนมังกรผงาดเต็มที่ น้องก็เลยอ้อมมาด้านหน้าแล้วจัดการสาวความถี่สูงพร้อมซาวนด์ประกอบที่ชวนเคลิ้มมาก จนทนไม่ไหวแตกพ่ายไปก่อน 1 น้ำ แล้วน้องก็ล้างตัวให้อีกที มีการแซวอีกว่าน้ำข้นเหนียวแน่นเชียว เพิ่งเอาออกไปใช่มั้ย เราก็บอกว่าป่าวน้า เอาออกไปอาทิตย์ก่อนเอง (แต่ความจริงก็คือ 3 วันก่อน 555) น้องก็ตอบว่า “ใช่อ้ะป่าว” นี่น่าจะเป็นคำพูดประจำตัวน้องเลย ใช่อ้ะป่าว บ่อยมาก 55

พอมาถึงตอนนวด น้องถามเราว่านวดหนักไหม เราบอกว่าหนัก น้องก็หัวเราะแล้วทำหน้าหนักใจ 555 น้องตัวเล็ก น้ำหนักมือไม่หนักมาก แต่น้องก็ตั้งใจเต็มที่นะครับ มีโยกตัวเบาๆตามจังหวะเพลง ที่น่ารักคือ ตอนน้องกดจุดเปิดลมต้นขา น้องตั้งใจนับเลขมาก 5555 จนเราได้ยินนเสียง ก็แซวน้องไปตามประสา  :034:

สักพักน้องถาม พร้อมยังคะ มาค่ะ ต่อยกสองกัน  :038:

น้องก็จัดการลงเจลบนมังกรน้อย รูดขึ้นๆลงๆ เหมือนกดสูตรเกม ไม่ทันไรมังกรกลับมาผงาดอีกครั้ง น้องลูกเกดแรงดีมาก สาวไม่มีหยุด พร้อมลงลิ้นรัวที่หัวนมของเราอีก ฟินจริงๆ แต่ยกสองนี้นานหน่อย ไม่ยอมแตกพ่ายง่ายๆ จนเริ่มสังเกตได้เองว่าแรงแขนน้องตกละ เราก็เกิดความสงสารปนขำ ด้วยการที่หลุดโฟกัสไป เจ้ามังกรเลยยุบตัวลงมาหลับไหลอีกครั้ง เลยนั่งขำกับน้อง

น้องก็ดูหมั่นไส้เจ้ามังกรมาก จ้องไปที่เจ้ามังกรจับดึงแล้วถามว่า ทำไมอ้ะะ ทำไมเป็นแบบนี้!!

สักพักน้องก็นัวต่อ จนมังกรกลับมาประกาศความยิ่งใหญ่อีกครั้ง น้องลูกเกดนี่ไม่ยอมแพ้จริงๆ คราวนี้ลงเจลชุ่มฉ่ำ รีดมังกรไปมา พร้อมนั่งคร่อมแล้วถูไปบนขาเราสลับกับเอาลิ้นมาตวัดที่หัวนม เราทนไม่ไหวขอดูดนมน้องบ้าง น้องก็แอ่นมาให้ดูดแต่โดยดี สักพักไม่นาน น้องก็รีดพิษเจ้ามังกรออกจนหมด อ่าา สบายตัวกันไป จบภารกิจน้องก็เช็ดทำความสะอาดให้ แล้วให้เรานอนพักแปปนึง ก่อนจะพาไปอาบน้ำอีกรอบ แล้วช่วยเช็ดตัวพร้อมแต่งตัวให้เรา ฟีลเหมือนคุณแม่แต่งตัวให้ลูกชายเตรียมไปโรงเรียน 555 ก่อนออกจากห้องจึงทิปน้องไป สุดท้ายน้องยังคงควงแขนเดินลงมาส่งพร้อมส่งรอยยิ้มให้อีกครั้ง

คะแนน
หน้าตา 8.5/10
หุ่น 9/10
นวด 9/10 ให้คะแนนความตั้งใจครับ 555
ไฟหน้า 8.5/10
B2B 8.5/10
ปลาร้านคับน้องเมษา ทิวลิปเมืองทอง