ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องพลอย คุณหนูน่ารักขาวสวยหมวยเอ็กซ์ แห่งบ้านทิวลิปเมืองทองจัดว่าเด็กอีกแล้วคับ  (อ่าน 5131 ครั้ง)

ออฟไลน์ 007nobita

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
น้องพลอย @ทิวลิปเมืองทอง

ส่งการบ้านย้อนหลัง วันนั้นโทรมาจองก่อน เพราะ เคยไปเลือกหน้าร้าน น้องนั่งเกือบเจ็ดแปดคน  อายสาวๆ เลยตั้งใจโทรมาจองก่อน น้องออกมารับ น่ารักขาวคุณหนูหมวยขาวมาก ดูแล้วเหมือนนางเอก av คนหนึ่งเลย ทำให้เราเพิ่มจิตนาการไปได้อีก

น้องคุยเก่งมาก เขาทางเราที่มาเที่ยวอย่างนี้เพราะอยากมีเพื่อนคุยเล่นอยู่แล้ว แต่นอนก็บอกอยู่ว่า ถ้าไม่คุยจะนอนหลับไปเลยก็ได้ น้องตามใจเราทุกอยาก ผมจึงบอกพี่ก็ชอบคุยอยู่แล้ว เต็มที่ไปเลย   

น้องพลอยกันเอง บอดี้เป็นด้วยแบบบอดี้แท้ๆ เสียวมากกก
      สำหรับผมน้องคนนี้น่าจะอาบน้ำให้สะอาดที่สุดแล้ว ในร้าน ถูกใจมาก มืออาชีพมาก

งานเต็มที่จนน้ำแรกไม่ไหวจัดไปอีก ของน้องนี้ผมแพ้ราบคาบเลย คิดว่าจะกั้นได้สักพัก ไม่ไหวกั้นไม่อยู่ ท่าไม้ตายน้อง จริง ๆ หมดไป 1 น้ำ แต่ดัชนีพิฆาตผมก็เอาคืนน้องได้ 1 น้ำ เช่นกัน

เหลืออัก 5 นาที น้องพามาอาบน้ำล้างตัว น้องชายผมยังตั้งต่ออยู่เลย น้องบอกหมดเวลาแล้ว พรุ่งนี้ค่อยมาให้นะจะรอทุกวันเลย จบกันไปแบบแฮบปี้ เอนดิ้ง แนะนำเลย น้องพลอย@ทิวลิปเมืองทอง

หน้าตา 9|10
     หุ่น 10|10
     บริการ 9|10
ไฟหน้า แท้ 10/10