ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องพลอย ทิวลิปเมืองทอง หมวยขาวงานฟิน พูดเพราะ ใจดี มีใจ  (อ่าน 794 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ky008

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 0
มีธุระไปแถวเมืองทอง เสร็จธุระก็หาที่เหมาะแวะสักนิด
เข้าร้านทิวลิป ร้านเด็ดเจ้าดังพริตตี้ในตำนาน
น้องๆ นั่งกันหน้าร้าน มองผ่านตู้กระจกบางเข้าใจแล้วใจสั่นหวิว
น้อง 6ถึง7 คนมองสบสายตามา ผมเล็งน้องหมวยๆคนนึงไว้
เดินเข้าไปชี้เลยว่า ขอน้องคนนี้คับ  เทอร์คือน้องพลอยนี่เอง
 หน้าสวย ขาว ผมยาว บาง นมล้น จำคนนี้ได้แม่นเลยเพราะเด่น น้องเดินมารับไปห้องนวดอย่างว่าง่าย

คุยกันเองแล้วเดินตามน้องขึ้นไปชั้นบน
สถานที่เรียบง่ายแต่สะอาดสะอ้านดี น้องพูดจาเพราะเชียว ดูแลดีตั้งแต่เเรกจนไปอาบน้ำ บนเตียงน้องก็บิ้วดีตามสเตป นวดสไตล์B2B
นวดปาดเสียวยอดเยี่ยม ช่วงล่างสวยเบิร์นอร่อยลิ้นเลย แหวกดูข้างในสียังสวย ปิดสนิท หนึบ  เป็นอีกที่ ที่น่าลองครับ มีของดี ราคาเบาๆ

สะดวกปลอดภัย ถามที่ร้านเค้าย้ำเรื่องได้รับวัคซีนกัน 100%ทุกคน จัดเลยคับ