ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มาทิวลิปเมืองทอง ไข่มุกสวยขาวสาวเหนือ เสียวฟินสายนวดต้องมา ไทยออยรีดเส้นแถมทอน  (อ่าน 907 ครั้ง)

ออฟไลน์ 007nobita

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
น้องไข่มุก ทิวลิปเมืองทอง

นวดกับน้องไข่มุก สวย สายนวดต้องชอบ น้องไข่มุกนวดได้จริงจัง
นวดตัวไทยออยรีดเส้น งานเสริมก็ฟินดี น้องไม่งอแง บิ้วเสียวดีมาก

น้องไข่มุกอารมณ์ร่วมดีมาก ที่สำคัญ ช่วงสะโพก บั้นท้ายเด้งดีสุดๆๆ

เหมาะกับสาย Doggy แน่นอน อารมณ์ร่วมดี ช่วงล่างสะอาด เกาะถนนดีเลยครับ

ดูดดี เสียง sound อารมณ์ร่วมเยอะๆๆ  เเถมได้เรทราคาคุ้มๆแบบนี้ยังไงก็ต้องมาจัดคับ 15ฟูลรวมทุกอย่าง เข้าไปหน้างานได้เลย
อย่าถามร้านนะครับ เค้าตอบไม่ได้ เป็นกฏ ผมไปคุยกับน้องเลย มาโปร15คับ น้องรู้กันจัดเต็ม

บิ้วตั้งแต่ในห้องน้ำจนแทบแตก เราก็ไม่ไหวบอกมาต่อที่เตียง น้องก็บิ้วเลียเราไปทั้งตัวโคตรเสียว จนมาจบที่น้ำแรก
พอหันหน้ามาของผมก็แข็งแล้ว รอบนี้เล่นกับนมน้องเพลินไปหน่อย ส่วนน้องก็นัวเราเต็มที่ไม่มีกั๊ก ก็จบไปอีกรอบ
สาวสวยน่ารัก คนนี้แนะนำว่าพี่ๆๆต้องลองครับ  ผมมีโอกาศได้ลองเธอคนนี้หลายรอบ