ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอของดีเข้าแล้ว เนื้อตัวขาวอมชมพู หวานทุกท่วงท่า เอวา Funky + ปลาน่ารักๆ  (อ่าน 1248 ครั้ง)

ออฟไลน์ oshimayo

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 4
วันนี้มีโอกาสได้ไปร้านประจำ Funky spa อีกแล้ว วันนี้เป็นคิวของเอวา พอเข้าร้านไปพีอาก็พาผมไปเจอน้องเอวา
น้องตัวจริงดูหุ่นดีแล้วขาวมากๆ ยิ้มหวานจนรู้สึกอยากจะเข้าไปจู่โจมซะตั้งแต่ตอนนั้น 5555

• *
ตัดภาพมาในห้อง น้องเป็นคนร่าเริง คุยสนุกมาก น้องบรรจงอาบน้ำให้ มือน้องก็จับน้องชายชักไปชักมา โอ้วววว ฟินสุดๆ
น้องยิ้มหวานตลอดเวลา ทำเอาผมทนไม่ไหว จนต้องขอล้วงควักในห้องน้ำซะหน่อย 5555 ฟินๆกันไปครับช็อตนี้

• *
หลังจากนั้นไปนานผมก็มานอนให้น้องข่มขืน น้องอมน้องชายผมอย่างตั้งใจ น้ำลายไหลเปียกเต็มน้องชายของผม
เห็นแล้วมันฟินยิ่งนัก ดูท่าทางน้องน่าจะเอร็ดอร่อย เลยให้น้องกินไปเรื่อยๆซักพักใหญ่ ผมถึงจับน้องมานอนแล้วผลัดกันทำบ้าง
น้องหลับตาพริ้มหลังจากโดนผมตวัดลิ้นอย่างหนักหน่วง ตอนนั้นคือไม่ไหวแล้ว ขอใส่เลยแล้วกัน สุดท้ายก็แพ้พ่ายความรัดฟิตของน้อง
ด้วยท่าเบสิค ฟิตจนรู้สึกว่าแบบ นี่มันของแรร์ชัดๆ อิอิ

• *
สรุปแล้วน้องเอวาเป็นอีก1คนที่น่าไปลองครับ ด้วยความที่น้องใสๆตัวเล็กๆยิ้มหวาน ใครชอบแนวประมาณนี้ ไปลองกันดูได้ครับ
ฝากเอ็นดูน้องกันด้วยนะจ๊ะ ภาพสุดท้ายเป็นภาพที่ผมเอากางเกงในให้น้องลองใส่ถ่ายเล่นๆ เอามาฝากให้ยูสเซอร์ทุกคนนะครับ
ไว้ฝากติดตามการบ้านฉบับต่อๆไปของผมด้วยนะครับ

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 773
ดีครับ  น้องคนนี้

ร้านนี้ ของอร่อยเยอะ
เที่ยวไปตามใจฝัน

ออฟไลน์ siskiyou

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 100
  • Collect more Beautiful Memories
ปลางามๆครับท่าน
+1 ไปจ้า ชอบ ชอบบบบบ :81:

ออฟไลน์ rsr1513

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 128
หุ่นดีเลยครับ  :90:

ออฟไลน์ 💋🔥🛀( . )( . ) Dไม่ห่างเหิร 😻( ̄3 ̄)🌈

• ผมเป็นคนที่ดีไม่ห่างเหิร
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
  • อยากได้ช้างเผือกต้องเข้าไปในป่า
สุดยอดคับ ต้องไปลอกการบ้านสะแล้ว :002:
•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•
           ::: (\_(\ …*…*…*…*…*…*…*…*…::::::::::::::
           *: (=’ :’) :: (.)(.) Dไม่ห่างเหิร เดินไม่ห่างหมี :::::::
          •.. (,(”)(”)¤…*…*…*…*…*…*…*…*…*…*…*…*: