ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอกันกี่ทีไม่ได้นับกับ T4 Funky noปา  (อ่าน 3104 ครั้ง)

ออฟไลน์ khunball

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: -65417
เจอกันกี่ทีไม่ได้นับกับ T4 Funky noปา
« เมื่อ: มีนาคม 31, 2021, 01:53:31 PM »
ผมกับน้องห่างหายกันไปนานไม่ได้เจอกันเลย

กับไอเท็มลับรหัสT4คนนี้

ตั้งเเต่โควิทปีก่อน น้องอาจจะมาบ้างเเต่ร้านไม่โปรโมท ด้วยเหตุผลบางประการ

เธอเป็นอีกคนที่ต้องบอกว่า ไม่จองไม่ได้เจอ

เพราะถึงจะไม่โปรโมท ไม่เคยเดินโชว์ตัว

เเต่มาร้านทีไร รอบเต็มตลอด

วันเกิดเหตุนึกยังไงไม่รู้ทักร้านไปน้องT4มาบ้างมั้ย

พีอาร์เเจ้งกลับน้องมาวันนี้ค่ะ พี่สะดวกกี่โมง

เอาไงดีหว่ามีงานด้วย น้องมาทั้งที

โดดงานสิครับรออะไร
เจี๊ยวไม่ใหญ่ แต่ไข่น่ารัก

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
Re: เจอกันกี่ทีไม่ได้นับกับ T4 Funky noปา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 31, 2021, 01:54:57 PM »
ครั้งนี้ต่างจากครั้งก่อนตรงที่ น้องผอมลง

เเต่หน้าอกเเละก้นเเสนสวยนั้น มิได้เล็กลงเลย

กลับดูเฟิร์มเเละเเน่นมาก น้องมาในชุดเเซคกางเกง

เเต่ส่วนบนนั้น

เป็นคล้องคอด้านหน้าเเหวกเห็นสองเต้าเเท้

ด้านข้างเเละด้านหลังเปิดเปลือย

เห็นเเล้วมันเกิดอารมณ์จริงๆ

พอถึงห้องก็พูดคุยต่างๆนาๆ

ตามประสาคนไม่เจอกันนาน

น้องมีเสน่ห์อย่างอธิบายไม่ถูก

น้องไม่ใช่คนผิวขาวเเต่ก็ไม่ใช่คนผิวดำ

ผิวพรรณดีมาก เนียนสุดลูบไปไม่มีสะดุด

พูดคุยกันไปน้องก็ถอดบราปีกนกออก

ผมได้เเต่กลืนน้ำลายลงคอ

• *
Re: เจอกันกี่ทีไม่ได้นับกับ T4 Funky noปา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 31, 2021, 01:57:03 PM »
เราคุยกันนานเท่าไหร่ไม่รู้

ผมรู้เเค่เวลาผ่านไปเร็วเหลือเกิน

ด้วยความที่ผมเพิ่งอาบน้ำจากบ้านมา

น้องก็เพิ่งถึงร้าน ผมเลยไม่ตอบว่าไม่อาบ

ทำเเค่เขยิบเข้าไปใกล้ๆน้องเเล้วค่อยๆบรรจงจูบน้องเบาๆ

สองลิ้นเกี่ยวตวัดสอดรับกัน มือผมเริ่มซน เเหวกเสื้อน้องออก

เผยให้เห็นหน้าอกอันใหญ่โต เเน่นมือเหลือเกิน

ปลายจุกสีน้ำตาลอ่อนโดนผมทั้งดูดเลียเเละขบกัดเบาๆ

น้องครางไม่ขาดปาก ผมกลับมาจูบเธออีกครั้งอย่างเนิ่นนาน

ก่อนที่ผมจะหยุดจูบเเล้วค่อยๆถอดชุดน้องออกช้าๆ

เผยให้เห็นสัดส่วนชัดๆ

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 31, 2021, 01:58:21 PM »
เอวคอดเล็กรับกับสะโผกผายสวยงาม

ด้านล่าง กางเกงในตัวจิ๋วปิดจุดสำคัญไว้

ผมไม่รอช้าโน้มเธอมาจูบอีกครั้ง มือข้างนึงบี้บีบไปที่ออก

มืออีกข้างล่วงต่ำบี้ลงไปที่จุดสยิว

เเรกๆเธอพยายามหุบช้าไม่ให้ผมใช้มือได้อย่างเต็มที่

ผมเลยกระซิบถามไปว่า เจ็บเหรอครับ เธอส่ายหน้าบอกว่าเสียว

ผมได้ใจบี้ไปที่จุดเดิม ที่นี้ขาที่บีบเกร็งค่อยๆถ่างออกช้าๆ

ผมคลายจากปากน้อง เลื่อนมาที่ปลายจุกซ้ายทีขวาที

มือก็ยังสาละวนกับติ่งเสียว ก่อนที่จะเคลื่อนลงต่ำเรื่อยๆจนลงมาถึงนาผืนน้อย

ผมลากลิ้นผ่านกางเกงชั้นใน ซึ่งตอนนี้น้ำซึมออกมาจนเปียกทะลุกางเกงในเเล้ว

ผมค่อยๆถอดกางเกงในปราการด่านสุดท้ายออก

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 31, 2021, 01:59:20 PM »
สิ่งที่เห็นตรงหน้าช่างสวยงามเหลือเกิน

ถึงเเม้น้องจะผ่านการใช้งานมาเเล้ว

เเต่ไม่น่าเชื่อว่ามันปิดสนิทเหมือนของเด็กน้อย

จะต่างก็ตรงที่เวลานี้ น้ำมันซึมละทักออกมามากมาย

ผมค่อยๆใช้ลิ้นเบียเเทรกผ่านร่องเล็กลงไป

เธอซูดปากครางออกมาเมื่อลิ้นไปสัมผัสที่ติ่งเสียว

ความเกร็งทั้งหมดหายไป เธอเปิดใจต้อนรับความเสียวที่ผมกำลังมอบให้

สองขาเธอหีบหัวผมไว้เเน่น มือก็กดหน้าผมลงไปเหมือนกับไม่อยากให้ผมละปากจากลงนั้น

ผมค่อยๆตะเเคงตัวกลับขึ้นมาให้น้องชายขึ้นมาใกล้น้อง มือเธอป่ายแปะหาที่ยึด

เเล้วเธอก็เจอกับน้องชายผม ที่ตอนนี้ขยายตัวเต็มที่พร้อมลุยศึก

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 31, 2021, 02:00:28 PM »
เธอกำน้องชายผมเเน่นเเล้วก็ขยับมือขึ้นลงต่อเนื่อง

ใจผมอยากให้เธอร้องเพลงใจจะขาด เสียเเต่ว่า เธอไม่ใช้นักร้อง

ไม่เป็นไร ข้อจำกัดนี้ผมรู้ตั้งเเต่ครั้งเเรกที่เจอกัน ถึงเธอจะไม่ร้องเพลง

เเต่ก็ก็พรมจูบไปทั่วบริเวณใกล้เคียงน้องชายผม 

เสียวใจจะขาด เวลานี้ ผมพร้อม น้องพร้อม ได้เวลาเสียวสุดๆ

ผมสวมเกราะ ก่อนที่จะเริ่มต้นจากเบสิค ผมค่อยๆเเทรกตัวลงไปทาบตัวน้อง

ทางมันเเคบมาก ถึงน้ำจะฉ่ำนอง ผมกลัวน้องเจ็บจึงพยายามแผ่วเบาที่สุด

จนมันเข้าไปได้ สองมือน้องจิกลงมาที่กลางหลังผม เธอครางไม่เป็นภาษา

เมื่อผมขยับเอวช้าๆเรื่อยๆ จนเมื่อผมลงเเรก เธอเด้งเอวสวน ณ ตอนนี้ อารมณ์น้องเตลิดไปไกลเเล้ว

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 31, 2021, 02:02:10 PM »
ทั้งเเต่ที่เเทรกตัวลงมานั้น ปากเราสองคนไม่ห่างกันเลย

เราต่างสอดผสานกันเเละกัน ไม่ว่าจะเบสิก wot นอนตะเเคง

เเละอีกสารพัด น้องเเละผม ปล่อยให้มันเป็นไปตามที่ใจต้องการ

ก่อนที่จะจบลง เราสองคนนอนกอดเหนื่อยหอบ ก่อนจะมองตาเเละจูบกันอีกครั้งเเล้วค่อยไปอาบน้ำพร้อมกัน

จบครับ เเต่ไม่จบบริบูรณ์

เพราะถ้ามีโอกาสอีก

ผมกับน้องเราคงได้เจอกัน
อีกครั้ง อีกครั้ง อีกครั้ง เเน่นอน

ออฟไลน์ check81

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2021, 03:48:16 PM »
 :019: :81: