ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ### ของดีอีกแล้ว เปิดหัวรอบแรกกับดาวTiktok ไม่เจอถือว่าพลาด!!! นาตาชา @ YESIKA  (อ่าน 18712 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายช่างใหญ่

• Ma ta F**cker
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 315
  • Re-Bond
บอดี้สุดๆเลยครับนายช่าง :048:

สุดจริงฮะ ลีลาก้สะแด่วแห้วววว  :002: :002: :002:

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Re-Bond
มาเริ่มกันเลยดีกว่า

:048: ด้วยโชคชะตาหรือพรหมลิขิตอันใดที่นำพาผมมาเจอเธอก็ตาม

หลังจากที่ผมส่องเธอในโซเชียลด้วยความประทับใจและปลาบปลื้มเป็นFC

คิดว่าในใจสักครั้งถ้าได้ตกเป็นของเธอก็คงดี  :032:

แล้ววันนี้บุญพาวาสนาส่งผมเดินสวนกับเธอที่หน้าร้าน

เพราะพลาดหวังจากน้องลูซี่คนงามที่เทไปอย่างไม่ใยดี

]

• *
  • Re-Bond
แต่ความโชคดีที่พอมีบุญเก่าอยู่บ้างทำให้เจอสาวในฝัน น้องนาตาชา  :034:

สาวน้อยร่างเล็กทรงอุ้มง่าย นมตู้มดูมเด้งเห็นแล้วน่าขย้ำขยี้

:038: เธอเพิ่งมาที่นี่เป็นครั้งแรก ผมเลยรับอาสาต้อนรับน้องใหม่เอง

• *
  • Re-Bond

เมื่อถึงห้องผมก็จับเปลื้องเสื้อผ้าอย่างรวดเร็ว โดยไม่ปล่อยให้เวลาผ่านไปอย่างไร้ค่า  :013:

:015:เธอดุประหม่าเล็กน้อย แต่ผมก็ปลดเปลื้องอย่างนุ่มนวลและทนุถนอม

กลิ่นกายเธอช่างหอมเย้ายวนชวนหลงใหล จนผมไม่อาจห้ามใจ

:006: ไม่ให้ซุกไซร้ซอกคอและเต้าสวยที่เปลือยเปล่าได้

• *
  • Re-Bond

:048: เธอรีบดันตัวผมออกก่อนเราจะเลยเถิด เธอคว้าผ้าเช็ดตัวมาห่มคลุมกาย

แล้วเอื้อมมือน้อยๆมาจูงมือผมไปผ่านคลายกันในห้องน้ำ  :002:

• *
  • Re-Bond
:038: เธออาบน้ำดูแลผมอย่างดี ชอบตอนที่เธออาบจากด้านหลัง

แล้วใช้เต้าคู่งามถูไถไปอย่างช้าๆ จนแท่งหรรษาผมชี้ขึ้นแบบไม่ต้องสั่งการ  :048:

เธอเปิดระบบอัตโนมือเหลาจนเพลิน ข้างล่างโดนเหลา ข้างหลังโดนถูอย่างฟินล่ะครับ

• *
  • Re-Bond

:032: ในขณะที่ตัวเราใกล้ชิดกัน ผมแอบได้กลิ่นเส้นผมเธอหอมมาก

พลางก้มหน้ามาเจอเธอยิ้มแล้วส่งสายตา ผมอดใจไม่ไหวก้มหน้าลงไปจุ๊บเธอ

บนริมฝีปากอวบอิ่มที่เผยอรออยู่ เธอจูบกลับผมก็รับจากหวานกลายเป็นดูดดื่ม

รู้สึกตัวอีกทีเราก็นัวกันอยู่บนที่นอนแล้ว  :044:

ห้องที่นี่ผมชอบมากใหม่สะอาดและชั้น4นี่แหละห้องกว้างไม่มีใครรบกวน

ฟิวเหมือนมาห้องเด็กยังไงอย่างงั้นเลย

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• *
  • Like: 2184

• *
  • Re-Bond
:012: จูบเธอหวานหอมไม่เป็น2รองใครนี่ขนาดเราเพิ่งเจอกันครั้งแรกนะ

อย่างกับรู้จักกันมานาน นี่แหละที่ผมใฝ่ฝัน  :002:

• *
  • Re-Bond