ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านงานคู่!! กับ เต้ย + ผิงผิง @ร้าน Yoshi พัฒนาการ74 (มีปลาน้อย)  (อ่าน 3271 ครั้ง)

ออฟไลน์ darksides

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
 :035: :035:

เห็นมีคอมเมนต์ว่าอยากให้ลอง ผิงๆ กับ เต้ย บ้าง จริงๆก็อยากขึ้นกับคู่นี้มานานแล้วครับ
แต่หาจังหวะที่ผมว่างกับ น้องทั้ง 2 คน มาทำงานวันเดียวกันยากเหลือเกิน จนมาวันนี้ในที่สุดฟ้าก็เป็สใจ
ฝนไม่ตกรถไม่ติด เราว่าง และน้องๆว่างก็รีบจัดไปสิครับ รีบจองเวลา และบุกไปตามนัด

ไปถึงก่อนเวลาเล็กน้อย ซึ่งน้องๆ ทั้งคุ่ก็คิวแน่นยังไม่ลงมาก็รอตามเวลานัดซักพัก พอถึงเวลาน้องๆก็ลงมารับ
บอกเลยใครชอบสายขาวน้องๆ 2 คนนี้สายขาวสวย ตัวเล็ก เป็นสายแมส ถ้าชายเห็นยังไงก็ชอบครับ

เปิดห้องมาก็ทักทายพูดคุยกันตามปกติ น้องก็จะเสิร์ฟน้ำเย็นๆให้ดื่มก่อนที่จะไปอาบน้ำกัน
ผิงๆ กับ เต้ย เค้าเป็นเพื่อนซี้กัน พอแก้ผ้าเท่านั้น ต่างฝ่ายต่างชมกัน เต้ยชมผิงๆ หุ่นดีสวย
ผิงๆชมหน้าอกเค้ยสวยตัวเล็กน่าอกใหญ่ ชมกันไม่มีใครยอมใคร ไอเราคนฟังได้แต่บอกว่า สวยทั้งคู่แหละจ่ะ
เพื่อนซี้กันทำงานคู่กันก็จะเข้าขากัน ได้ฟิวดีเหมือนกันครับ มันสมูทไปหมด มีทั้งท่าเรานั่ง และท่าเรายืน
สุดท้ายก็ทนการบิ้วของทั้ง 2 คนไม่ไหว แพ้พ่ายไป 1 น้ำ

และก็มาต่อกันที่งานนวด ทั้งคู่ก็ผ่านการเทรนงานนวดมาอย่างดีครับ แต่อันนี้ขึ้นอยู่กับความชอบส่วนบุคคลนะครับ
ว่าชอบแบบกดแรงกดเข้าเส้น หรือกดแบบซอฟๆ น้องเต้ยจะตัวเล็กงานกดนวดอาจจะไม่ได้รุนแรงมาก จะซอฟๆ กำลังดี
ส่วนผิงๆก็จะแรงดีกว่าหน่อยกดเข้าจุดๆ ปั๊บๆ

ส่วนตัวชอบโดนนวดศรีษะ กับนวดขามากๆครับ มันผ่อนคลายดีเหลือเกิน
พอนวดได้กำลังเพลิน น้องก็ให้พลิกตัวเล่นเสียวกันอีกซักรอบ
ผิงๆ กับ เต้ยแทคทีมพาบิ้วจากด้านหลัง แล้วพามาต่อกันที่ด้านหน้า พอน้องชายเราตื่นสู้น้อง ๆ
ก็ชว่ยกันทุบเงาะ สไลด์หนอน ผลัดกันเปลี่ยนมือ อดรนทนไม่ไหว ก็แพ้พ่ายไปจนได้

สรุปเลย งานคู่ของน้องเต้ยกับผิงๆ นั้นเป็นอารมณ์ฟิวเพื่อนซี้ 2 คน และมีเราอยู่ในเหตุการณ์คอยนั่งดูเพื่อนซี้เค้าคุยกัน
ก็สนุกดีเหมือนกันครับ เหมือนได้เพื่อนสาวใหม่ แล้วก็ได้ผ่อนคลายสบายตัวกันไปครับ

:048: :048: :048:

ออนไลน์ vassa

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 19
คู่ในฝัน

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054
โอว น่าอิจฉามากฮะ :002:

ออนไลน์ เกอิชา ปากเกร็ด 0837049088 สุขไม่อั้น คุ้ม มีทอน

• เกอิชา ปากเกร็ด "เสร็จไม่อั้น คุ้ม มีทอน"
  • KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 64

ห้ามพลาด..! ของดี @ โยชิ

"บริการทุกระดับ ประทับใจ เสียวเสร็จไม่อั้น คุ้มมีทอน"

การันตรี คุณภาพน้องๆ By PR.กิ๊ฟซ่า

...กล้าท้าพิสูจน์...

สอบถามเพิ่มเติม

Line : @ys88

Tell: 0839498588

การเดินทางมายังร้าน
โยชิ สปา (พัฒนาการ 74)

คลิ๊กที่รูปลิ้งค์ google map ได้ค่ะ

ออฟไลน์ ohdaei

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 6
 :038: ในปา คนไหนเต้ย คนไหนผิงผิง ครับ

ออฟไลน์ Auto2565

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
:038: ในปา คนไหนเต้ย คนไหนผิงผิง ครับ

ทางซ้ายเต้ย ทางขวาผิงผิง
ผิงผิงดูตัวใหญ่กว่านิสนึง

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 87
แซนวิชนี่ของชอบเลย :044:

ออฟไลน์ donot11

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
ทำไงถึงเห็นปาครับ :026:

ออฟไลน์ YOSHI พัฒนาการ 74 ,083-9498588

• KapooClub Spa
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 3
พี่มารับสิทธิ์การบ้านนี้แล้วนะค่ะ

มาใช้บริการกับน้องนามิ เมื่อวันที่ 29/07/65 เวลา 12.00 น.

ขอบคุณมากๆค่ะ

ออฟไลน์ HanpoSaidao

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
อยากเห็นปานางฟ้าทั้งสองเหมือนกันครับ