ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อ่านการบ้านน้องคนนี้มานาน ได้เจอซักทีกับน้อง วันใหม่ @ april spa  (อ่าน 3125 ครั้ง)

ออฟไลน์ jimcaster0

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
เป็นสมาชิกเว็บนี้ก็ดีอย่างงี้ครับ สมาชิกเยอะ มีการบ้านน้องๆ ที่น่าสนใจแวะเวียนมาให้อ่านไม่ขาดสาย ส่วน april spa นี่ก็เป็นร้านที่ไปบ่อยมาก เห็นการบ้านร้านนี้เป็นต้องเปิดอ่านเพราะว่ามีโอกาสเก็บแต้มได้ง่ายสะดวกวกกว่าร้านอื่น น้องวันใหม่เป็น 1 ลิสต์ของน้องที่การบ้านเขียนถึงดีมาก ชมทั้งในเรื่องความละอ่อน ความหวานของงาน บางคนซ้ำหลายรอบอีกต่างหาก วันนี้เห็นน้องเข้าร้านเลยติดต่อ pr ไปครับ

ไปถึงร้านน้องยังไม่ลงจากงานนั่งรอตามอัธยาศัยเหมือนเดิม เพราะว่าไม่ได้จองล่วงหน้าไว้ ลุ้นดีเหมือนกันนะครับ เพราะลอบบี้ของร้านจะมองเห็นบันไดว่าน้องเดินลงมา ก็คอยลุ้นว่าสวยป่าวว้า ใช่น้องที่เราเลือกรึป่าวว้าาา และแล้วก็ถึงคิวน้องวันใหม่ลงมาครับ อย่างแรกที่เห็นตั้งแต่ลงบันไดมาคือผิวขาว แล้วก็หน้าที่ดูเด็กมาก เข้าใจแล้วทำไมพี่บางคนซ้ำหลายรอบกัน รอน้องเตรียมตัวเพื่องานรอบต่อไปไม่นานน้องพร้อมผมก็เดินขึ้นห้องไปพร้อมกับน้อง เข้าไปในห้อง น้องนั่งคุยกันพอให้หายเกร็ง ตอนคุยแรกๆ รู้สึกว่าน้องพูดแบบห้าวๆ ห้วนๆ แต่ฟังเนื้อหาของสิ่งที่พูดแล้วไม่ได้น่าขุ่นข้องใจแต่อย่างใดนะครับ ยิงมุกใส่กันทั้งคู่แล้วก็แป้กกันบ้าง 555 แป๊บนึงเราก็ไปอาบน้ำกัน ตอนนี้ผมสำรวจเรือนร่างวัยใสด้วยสายตาม รู้สึกว่าเลือกไม่ผิดจริงๆ ผิวขาวเนียนทั้งตัว แอบสัมผัสก็ลื่นมาไม่มีสะดุด รูปร่างน้องออกแนวเด็ก ๆ มีนำมีนวลนิดนึง (ไม่ใช่แนวผอมบาง) ที่เด่นคือไฟหน้ามาเต็มมือ จุกสีชมพูอ่อนตามวัย งานอาบน้ำมีเสียวปนมาพอสมควร เวลาถูหลังน้องจะมาเบียดด้านหลังให้เร่าร้อนขึ้นไปอีก

งานหลักวันนี้เริ่มด้วยการที่น้องมานอนซบอกผมออดอ้อนเพิ่มความตื่นเต้น ผมมองหน้าน้องจากมุมนี้แล้วเพลินตาจริงๆ เพราะสวยออกแนวลูกคุณหนูเลย ระหว่างนี้มือน้องเริ่มทำงานหนอนน้อยเริ่มพอง จนน้องตกใจเพราะมาเร็ว เวลาที่อยู่ด้วยกันน้องจะสบตาผมอยู่บ่อยมากๆ ผมเห็นแล้วก็ยิ้มตอบด้วยความเขินปนฟิน วิธีแก้ไขที่ผมทำก็คือทำให้น้องหลับตาด้วยการประกบปากเข้าด้วยกัน ไม่มีหลบเลยครับ แต่ว่าไม่ได้ดุเดือดถึงขนาดลิ้นพันกันนะครับ พอถอนปากออกมาเห็นตอนน้องหลับตาทำหน้าพริ้มด้วยความเคลิ้มนี่ผมยิ่งหื่น ไม่นานก็ให้น้องใส่ cd ร้องเพลงกัน งานร้องเพลงนี่นุ่มนวลชวนฝันเหลือเกิน ปากทำงานประสานกับมือที่นวดคลึงลูกบอลคู่ไปด้วย ไม่ใช่แนวดูดแรงแบบเปาะๆๆ นะครับ ระหว่างร้องเพลงน้องก็จะเงยหน้ามาสบตาเป็นระยะๆ อันนี้ยิ่งโคตรเสียว มันบอกไม่ถูกระหว่างความฟินที่โดนดูด กับความฟินที่ได้เห็นหน้าเคลิ้มๆ ของน้อง มือผมก็ปัดป่ายหาที่จับสำรวจทั้งบนล่าง เนียนตาและเนียนมือตลอด พักนึงผมก็แพ้แตกไปครับ วันนี้น้องร้องเพลงได้เพลงเดียวแต่ว่าประทับใจเหมือนได้ 2-3 เพลงไปแล้ว จากนั้นก็ไปอาบน้ำและลาจากกันด้วยความประทับใจและโหยหาอยากเจออีกเร็วๆ

สรุปงาน น้องวันใหม่@april spa
หน้าตา 10/10 แนวเด็กใสๆ คุณหนูๆ
รูปร่าง 8/10 แนวมีน้ำมีนวลครับ อาจไม่ใช่แนวที่ผมชอบ แต่ว่าทรวดทรงชัดเจน
งานบริการ 10/10 สู้งาน ขอให้ขยับเปลี่ยนท่าไม่มีรีรอ ตอบสนองเร็วตลอด
งานเสียว 10/10 หาได้ยากครับ น้องที่สบตาเราเกือบตลอดเวลา ทำให้อดคิดไมได้ว่ามีอินเนอร์ เลยยิ่งฟินครับ

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054
บรรยายดี คะแนนดีน่าไปลองฮะ :002:

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 87
การบ้านลงรายละเอียดดีครับ :044:

ออฟไลน์ Straw Hat Pirates

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 53
  • ฉันต้องเป็น ราชาโจรสลัดให้ได้เลย
 :048: เขียนดีมาก ขอบคุณการบ้านครับ
“สมบัติของฉันน่ะเหรอ ถ้าอยากได้ก็เอาไปสิ ไปหาเอาเลย ฉันเอาทุกอย่างบนโลกไปไว้ที่นั้นหมดแล้ว”

ออนไลน์ April Spa รังสิต-คลอง 1 (0655354749)

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 8
  • http://foldoutcouch.org - fold out couch

💗💗💗💗💗 ขอบคุณพี่ jimcaster0 มากๆ ค่ะ
สำหรับการบ้านน้องวันใหม่ 💗💗💗💗💗

☔☔☔☔☔☔
💦💦💦💦💦💦💦💦💦💦💦💦💦💦💦💦💦💦

🔥 โปรโมชั่น "ส่งการบ้าน ลด 500 บาท" 
เพียงแค่พี่ๆ ส่งรีวิวน้องๆ ที่ชอบ
ก็รับส่วนลดทันที 500 บาทในครั้งถัดไปได้เลยค่ะ

คลิ๊กที่รูปแผนที่ เพื่อดูพิกัดร้าน

🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸🔸
APRIL SPA
ID LINE: 11am12pm
Tel: 065-535-4749