ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านย้อนหลัง น้องรหัสลับ T100 @ Funky Spa เสนานิคม ค๊าบบบบ  (อ่าน 519 ครั้ง)

ออฟไลน์ poo1

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
ขอกลับมาอีกครั้ง (ห่างหายไปนานมากก)  :88: วันนั้น มีโอกาสแวะไปทำงานแถวเกษตร เสนานิคม ครับ เลยขอแวบซะหน่อย  :85:

ก่อนเข้าร้านก็ Line ไปสอบถาม PR เพื่อ check ชื่อก่อน วันนั้นมีน้องอยุ่เยอัมากๆๆๆ ต้องเข้าไปดูให้เห็นกับตา  :84:

ชอบบรรยากาศร้านมากก ร่มรื่น สดชื่อมากๆครับ แบบแนวธรรมชาติ :92:

ที่จอดรถเยอะเหมือนเช่นเดิมครับ ค่อยข้างมิดชิด   จอดรถได้สบายๆเลย  :048:

อีกทั้ง PR อัธยาศัยดี  :84: น่ารักมากๆ เช่นเคยเลยครับ วันนั้นผมไปถึงประมาณช่วงดึกๆ หน่อย มีน้องให้เลือก 4-5 คน  :038:

PR ต้อนรับก็น่ารักครับ  :034: ไม่เร่งรีบ ใจเย็นมากๆ ผมค่อนข้างชอบบรรยากาศร้านนี้ก็เพราะแบบนี้ครับผม

วันนั้นไป สะดุดตาน้องรหัสลับ T100 เข้าเต็มๆ น้องน่ารักมากครับ เหนแวบแรกก้อถูกใจเลยละครับ  :037:   

น้องเป็นคนผิวขาวสะอาดสะอ้าน น้องน่ารัก เหมือนคนคุ้นเคยไปแล้ว นิสัยน่ารัก หน้าตาจิ้มลิ้ม  :044:

น้องเปนคนอารมดีๆจิงๆ อยุ่ด้วยแล้วหายเครียดเลยอะ   555555555   :92:
----------------------------------------------------------

ตัดมาที่ห้องนะครับ

ขึ้นมาถึงห้องปุ๊ป น้องก้อบริการดีมากเลย เสริฟน้ำให้ทาน หายเหนื่อยเลยทีเดี่ยว  :002:

น้องอาบน้ำให้ตามปกติครับ ตื่นเต้นสุดๆเลยผมนี่  :83: ทำตัวไม่ถุก เลยละครับ เสียววาบไปทั้งตัว

งานบนเตียงน้อง ฟิวดีอย่างกับแฟนเลยครับ อารมณ์ร่วมน้องดีมาก  :83: เหมือนกับแฟนกันเลยครับ

จากนั้นอีกไม่นาน ผมก็ต้องยอมน้องแต่โดยดีครับ 555

ผมไม่ผิดหวังเลยจริงๆ ครับ ลีลาน้องเยอะมาก ลีลาก็แพรวพราว 5555 รวมๆแล้วบอกเลยว่ากี่รอบก็ไม่เบื่ออ   :89: ถูกใจป๋า

ปล น้องบริการดีมากๆ ไม่มีหวงตัวเลยครับ  :84:

งานบนเตียง ถือได้ว่าระดับพระกาฬเลยทีเดียว รับรองไม่ผิดหวังงงงงงงงงงงงงง 555555

-------------
ขอให้คะแนนนะครับ

หน้าตา - 8/10  :048:

เนื้อตัว - 9/10  :002:

Servce - 9/10 อารมณ์ร่วมดีมากกกก  :037: