ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ##เด็กเนิร์ด สายบัญชี  (อ่าน 9173 ครั้ง)

ออฟไลน์ T H E P

• MOD
  • Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 89
Re: ##เด็กเนิร์ด สายบัญชี ดีย์งามพระรามเก้า บ๊วบ บ๊วบ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2022, 11:38:53 PM »
ช่วงนี้การบ้านน้องผมสั้นมาแรงจริงๆ ชอบๆๆ :044:

เออ ใช่ เห็นหลายรีวิว บรรดาเซียนๆก็มีน้องๆผมสั้นเหมือนกัน    :002:  :048:

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2868
พี่ THEP ไปทั่วทุกร้าน  ทุกโซนจริงๆ พี่มีประตูโดเรม่อนประจำตัวรึครับ
ปล. ร้านนี้ใช่ของ มอส ไหม หรือผมจำผิดหว่า
ถ้าใช่จะได้เเวะไปเยี่ยมเยียนบ้าง

• MOD
  • Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
พี่ THEP ไปทั่วทุกร้าน  ทุกโซนจริงๆ พี่มีประตูโดเรม่อนประจำตัวรึครับ
ปล. ร้านนี้ใช่ของ มอส ไหม หรือผมจำผิดหว่า
ถ้าใช่จะได้เเวะไปเยี่ยมเยียนบ้าง

5 5 ผมก็ไปทั่วแหละ ครับ ถือคติว่า
แต่ละย่าน แต่ละแห่งก็จะมี เชือกเผือก ซ่อนอยู่เสมอ

น้องมอส ได้ข่าวออกไปทำร้านเอง อีกร้านแล้วครับ

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106
ดูหน้าน้องแล้ว ......... คงอดอยากมานานแน่........... :032:

ออนไลน์ TedyMeow

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
สาวแว่นผมสั้น :013: การบ้านสุดยอดมากครับ

ออฟไลน์ Y.Y101

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
ดีมากเลย ทรงคุณค่าที่สุด

ปล. ถ้าไม่รบกวนเกินไป อยากขอภาพช่วงล่างแบบอันเซ็นหน่อยได้มั้ยครับ
ถ้างดงามผมจะไปผุกปิ่นโต (สายช่างทาสีครับ)

• MOD
  • *
ดูหน้าน้องแล้ว ......... คงอดอยากมานานแน่........... :032:

น้องอารมณ์ร่วมดีมากครับ เวลาขึ้นกับเด็กนอกสายตา
มักจะมีอะไรดีๆกลับคืนมาเสมอ

• MOD
  • *
สาวแว่นผมสั้น :013: การบ้านสุดยอดมากครับ

ขอบคุณครับ ที่ให้กำลังใจ :048:

• MOD
  • *
ดีมากเลย ทรงคุณค่าที่สุด

ปล. ถ้าไม่รบกวนเกินไป อยากขอภาพช่วงล่างแบบอันเซ็นหน่อยได้มั้ยครับ
ถ้างดงามผมจะไปผุกปิ่นโต (สายช่างทาสีครับ)

จัดไปให้แล้วนะครับ คนคอเดียวกัน
:032:

• MOD
  • *

มีคนถามน้องอยู่ที่ร้านไหน กดเช้าไปดูเลยนะครับ

http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=1185719.0