ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเจอ ประสบการณ์หล่นแบบไหนบ้างครับ  (อ่าน 4031 ครั้ง)

ออฟไลน์ vichai123

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -2
ตามหัวข้อเลย

ออฟไลน์ GojoSatoru

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 18
Re: ใครเคยเจอ ประสบการณ์หล่นแบบไหนบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 18, 2023, 12:00:26 PM »
1. น้องสาวกลิ่นแรงจนต้องรอเปลี่ยนคน
2. ข้อห้ามเยอะเกิน : ซื้อคอสฟูล แต่ดันห้ามจับนม ไม่อมให้ทุกกรณี ไม่จูบ ไม่หอม แถมคุยเรื่องเพิ่มตังค์อีก
3. แม่โทรตาม น้องขอกลับบ้านทันที

เจอมาประมาณนี้ครับ
止めは躊躇わず

ออฟไลน์ Mr. Popo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
Re: ใครเคยเจอ ประสบการณ์หล่นแบบไหนบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 18, 2023, 12:51:56 PM »
สวย สด นักศึกษาแท้ top ร้านแมวเหมียว จ่ายเพิ่มอีก 2500 ค่าจบ แต่ข้อห้ามเพียบ

ไม่จูบ ให้เอาปากชนปากนิดๆ
ไม่เปย์สด ใช้ไป 1 ถุง ไม่เสร็จ
ไม่ทาสี
เสียบ ใช้อีก 1 ถุง นอนแข็งทื่อ ไม่มีอารมณ์ร่วมใดๆ

หมด รมณ์ พอบอกขอให้ เปย์ให้จนเสร็จ บอก ถุงหมดแล้ว แต่ก็ยังช่วย ชัก ให้จนเสร็จ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 284
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 18, 2023, 02:08:09 PM »
โอ้โห ถ้าเล่านี่คือยาว เจอมาเยอะมาก เจอมาทุกรูปแบบ 555

แต่ที่ไม่เอ็นจอยที่สุดคือ น้องปากไม่ดี พูดจาไม่เข้าหู พูดจาไล่แขก อ่ะจ้ะ

ก็เคยเจอดาวร้าน รับรอบมา 5 รอบ แล้วเราเป็นรอบที่ 6 เข้าห้องไป บอกเหนื่อย หมดแรง นอนแผ่ งานท่อนไม้

อีกคนแบบนี้แหล่ะ รับรอบมาเยอะ มาแต่กลางวัน เราก็สายกลางคืน เข้ารอบเราแล้วบอก เจ็บจิมิ อืมมมมมมมมม

:032: :032: :032:
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ Mr.johnsmith

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 19, 2023, 01:11:38 AM »
1.นัดใน f**f*ns อันนี้ฝันร้ายเลยครับ ไปถึงหน้าไม่ตรงปกแบบ คนละคนไปเลยจนงงว่านี่ใครฟระะ แต่ก็ลองดูเผื่องานดี

เปิดไฟหน้ามาเท่านั้น แฟบยังกะลูกโป่งโดนเจาะ เป็นครั้งแรกที่นกเขาไม่สู้ดีครับ

2.เจอคนนึง เคยขึ้นครั้งแรกก็ว่าดีนะ ฟีล fwb คาดว่าน่าจะเมาเบียร์ พอครั้งที่สอง โอ้โห หน้ามือเป็นหลังทรีน คือท่อนไม้เลยแหละ

หลักๆเท่าที่เจอคือประมาณนี้ครับ

ออฟไลน์ OOl3

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 19, 2023, 01:16:39 AM »
จิ๋มเหม็นแบบ ตึ๊บ แล้วต้องกลั้นหายใจ

ออฟไลน์ two

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 19, 2023, 10:05:23 AM »
-หน้าบึ้ง พูดน้อย
-จั๊กจี้ ไปหมด
-ชอบบ่ายเบี่ยง ประเภท จะดึงมากอดก็หลบไปหยิบผ้า
-พูดจาไม่เข้าหู
-ประเภทขาดโทรศัพท์ไม่ได้..เป็นสิ่งสำคัณที่สุดของชีวิตน้อง.เป็นต้น
---pr หน้าบึ้ง สไตล์ฟิวดุ ดูไม่ค่อยรับแขก(อันนี้เกี่ยวไหมน้อ)

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 19, 2023, 02:52:52 PM »
น้องน่ารักหมดแต่ปากมีกลิ่ร TT
จั๊กจี้ หวงตัว
Pr หน้าบึ้ง ไม่เตมใจบริการ ผมไม่ไปเลย

ออฟไลน์ vichai123

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 19, 2023, 04:19:50 PM »
เห็นประสบการณ์ของแต่ละท่านแล้วสุดๆเลย ของผมนี้ดูเป็นเด็กๆไปเลย

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 284
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 19, 2023, 08:04:02 PM »
เห็นประสบการณ์ของแต่ละท่านแล้วสุดๆเลย ของผมนี้ดูเป็นเด็กๆไปเลย

อยากให้คิดบวกครับ มองว่า ถ้าไม่เคยหล่น คือ ไม่ใช่นักเที่ยวตัวจริงครับ แล้วการเที่ยวจะสนุกขึ้น ง่ายขึ้น ไม่ผูกตัวเองครับ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.