ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หาร้านบรรยากาศสไตล์ญี่ปุ่นแบบหนัง AV ครับ  (อ่าน 2015 ครั้ง)

ออฟไลน์ `Peerasit `

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
พอดีพึ่งกลับจากไปเที่ยวญี่ปุ่นมาครับ(ติดใจบรรยากาศครับ แต่ไม่ได้ไปย่าน18+ของญี่ปุ่นนะครับ :012:) เลยอยากลองหาร้านที่มีอ่างแช่น้ำสบายๆผ่อนคลายแบบในหนัง AV ญี่ปุ่นครับ ไม่ใช่มานั่งตำๆตับๆแล้วจบไป นอกจากKokoroสุขุมวิทแล้วมีที่อื่นไหมครับ ที่มีคอร์ส nuru massage กับ av แบบนี้ https://www.kokorobkk.com/?lightbox=dataItem-kc28t5w61 ขอบคุณครับบบ

ออฟไลน์ Pasakk1991

• *
  • Like: 1
Re: หาร้านบรรยากาศสไตล์ญี่ปุ่นแบบหนัง AV ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2023, 07:19:34 AM »
สอบถามหน่อยครับ naru.กับ avต่างกันยังไงหรอครับ แล้วดีไหมครับร้านนี้

ออฟไลน์ นายน้อย

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 53
Re: หาร้านบรรยากาศสไตล์ญี่ปุ่นแบบหนัง AV ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2023, 08:56:29 AM »
ลองMUJiไหมครับ มีอ่างไม้ออนเซ็นด้วยนะ

ออฟไลน์ offichi

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2023, 11:53:58 AM »
โคโคโร่อีกเสียง

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2023, 07:22:10 PM »
สอบถามหน่อยครับ naru.กับ avต่างกันยังไงหรอครับ แล้วดีไหมครับร้านนี้
ผมโทรไปถามเค้าบอกว่ามีแพยางกับไม่มีแพยางครับ ราคาก็แพงต่างกัน

ออฟไลน์ kakalot

• *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2023, 06:22:20 AM »
ผมโทรไปถามเค้าบอกว่ามีแพยางกับไม่มีแพยางครับ ราคาก็แพงต่างกัน

ได้จบทั้งสองคอสมั้ยครับ ผมนึกว่าต่างกันที่จบกับไม่จบ

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2023, 10:44:31 PM »
ลองMUJiไหมครับ มีอ่างไม้ออนเซ็นด้วยนะ
น่าสนใจครับ มูจิขอรีวิวอ่างไม้ออนเซ็นหน่อยครับ เข้าใจว่าเปลี่ยนจากห้องนวดสปาธรรมดา เป็นอ่างไม้น้ำออนเซ็นใช่ไหมครับ