ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านแถวรัชโยธิน  (อ่าน 1751 ครั้ง)

ออฟไลน์ Stevieliverpool100

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
แนะนำร้านแถวรัชโยธิน
« เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2023, 02:36:06 PM »
พอดีย้ายมาทำงานแถวรัชโยธิน ช่วยแนะนำร้านใกล้ๆ ที่คนสวยๆเยอะได้ไหมครับ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 283
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: แนะนำร้านแถวรัชโยธิน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2023, 05:44:55 PM »
pancake spa

funky spa
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2023, 06:32:31 PM »
ขอบคุณมากครับ ลองไปทั้งสองร้านแล้วไม่โดนเลยครับ ฝั่งพร่ะรามสามน้าจะสวยกว่าแต่ไปไม่ไหว พอมีแนะนำอีกไหมครับ

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2023, 03:29:04 PM »
ขอบคุณมากครับ ลองไปทั้งสองร้านแล้วไม่โดนเลยครับ ฝั่งพร่ะรามสามน้าจะสวยกว่าแต่ไปไม่ไหว พอมีแนะนำอีกไหมครับ

งั้นแปลว่า หวังที่ตัวเด็ก อยากจะบอกว่า วงการนี้ เด็กก็ วน ๆ ไปทั่วหลายร้านแหล่ะครับ ไม่ใช่โซนแล้ว เป็นเรื่องความหวังในตัวเด็กของเจ้าของกระทู้เอง
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2023, 03:45:41 PM »
ก่อนหน้านี้เที่ยวแถวสาทรพระรามสามเป็นประจำครับ แต่ตอนนี้ย้ายมาทำงานแถวนี้ จะให้ขับรถฝ่าไปที่เดิมเลยไม่ไปไหวครับรถติดมาก T T  เลยขอคำแนะนำครับผม

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2023, 04:22:06 PM »
ก่อนหน้านี้เที่ยวแถวสาทรพระรามสามเป็นประจำครับ แต่ตอนนี้ย้ายมาทำงานแถวนี้ จะให้ขับรถฝ่าไปที่เดิมเลยไม่ไปไหวครับรถติดมาก T T  เลยขอคำแนะนำครับผม

ใจมันรัก ระยะทางไม่ใช่ปัญหา หรอกจ้ะ ชาวโลก

เที่ยวให้สนุก ไม่ต้องหวังมาก ตั้งเป้าหวังไว้ต่ำไว้ มาเจอมากกว่าที่ตั้งไว้ ก็ไม่มีปัญหา

อย่าบีบรัดตัวเองเลยครับ เรามาหาความสุขนี่นา

ออฟไลน์ pyoyo

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 14
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2023, 11:12:46 AM »
ฟังกี้ มีน้องให้เลือกเยอะนะครับ ลองไลน์ไปเช็คคิวก่อนนะครับ
แพนเค้ก ก็มีสวยๆ นะครับ เช็คไลน์ร้านก่อน
เลยไปอีกนิด ก็ นาคนิวาส Yessika