ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Blossom น้องบริการดีไหมครับ  (อ่าน 1639 ครั้ง)

ออฟไลน์ gamesnines

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
Blossom น้องบริการดีไหมครับ
« เมื่อ: กันยายน 19, 2023, 03:01:57 PM »
ฟีลเดียวกับ เกอิชา โยชิ ไหมครับ น้องๆ ลิมิตประมานไหนกันบ้าง

ออฟไลน์ Mr. Popo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
Re: Blossom น้องบริการดีไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 19, 2023, 03:31:30 PM »
ปักหมุด รอฟังด้วยคนครับ ไปดู profile มีน้องสูงๆ 170 หลายคนเลย

ออฟไลน์ maynos

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
Re: Blossom น้องบริการดีไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 19, 2023, 09:25:59 PM »
น้องๆเด็กกว่า สวยกว่า โยชิ เกอิชาครับ

แต่ผมว่าคุณภาพงานโยชิ เกอิชา ดีกว่าครับ

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 21, 2023, 01:54:49 PM »
น้องๆเด็กกว่า สวยกว่า โยชิ เกอิชาครับ

แต่ผมว่าคุณภาพงานโยชิ เกอิชา ดีกว่าครับ
ขอบคุณครับ ชอบตรงความเด็กของ blossom ว่าจะลองดูครับ :92:

ออฟไลน์ vincent2

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 7
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 21, 2023, 10:39:01 PM »
น้องๆจะแนวเด็กใหม่ (นักศึกษา) ไม่เป็นงาน ได้สด เด็กใหม่ๆมีมาเรื่อยๆ เด็กเก่าดังๆ ต้องจอง (ส่วนใหญ่จะมีลูกค้าประจำจองเต็ม) เรื่องงานอย่าคาดหวังมาก แต่น้องส่วนใหญ่ตามใจครับ มีน่าขึ้นหลายคน ดังๆจองยากถ้าไม่ใช่ลูกค้าประจำ น้องคัพเค้ก (นิสัยดี คุยสนุก ผอมบาง ลูกค้าติดเยอะมาก) มู่ลี่ (หุุ่นดี อกสวย) น้องๆ คนอื่นที่น่าขึ้น ก็ มาตา เชอร์ปรางค์ (หายไปสักพักแล้ว) ซีลีน ไอยู แก้มใส

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 22, 2023, 09:42:30 PM »
น้องๆจะแนวเด็กใหม่ (นักศึกษา) ไม่เป็นงาน ได้สด เด็กใหม่ๆมีมาเรื่อยๆ เด็กเก่าดังๆ ต้องจอง (ส่วนใหญ่จะมีลูกค้าประจำจองเต็ม) เรื่องงานอย่าคาดหวังมาก แต่น้องส่วนใหญ่ตามใจครับ มีน่าขึ้นหลายคน ดังๆจองยากถ้าไม่ใช่ลูกค้าประจำ น้องคัพเค้ก (นิสัยดี คุยสนุก ผอมบาง ลูกค้าติดเยอะมาก) มู่ลี่ (หุุ่นดี อกสวย) น้องๆ คนอื่นที่น่าขึ้น ก็ มาตา เชอร์ปรางค์ (หายไปสักพักแล้ว) ซีลีน ไอยู แก้มใส
ขอบคุณมากคับ สำหรับ้อมูล  :048: