ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามสม ประสบการณ์ น้องๆ ร้านฟังกี้  (อ่าน 1864 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mr. Popo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
เล็งๆ มาหลายครั้งละครับ ว่าจะหาโอกาสไป มองๆ อยู่ 2-3 คน ไม่แน่ใจว่า เพื่อนๆ สมช มีประสบการณ์ และ ข้อแนะนำ ยังไงครับ

1. วินแอม
2. มาเบล
3. กาเซ่

ส่วนตัวชอบแนวๆ ใสๆ นศ หน่อยๆ ครับ หรือมี น้องคนอื่นแนะนำ ยินดีครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 773
Re: สอบถามสม ประสบการณ์ น้องๆ ร้านฟังกี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2023, 10:28:42 AM »
งานดี ทั้งสามคนเลย
เที่ยวไปตามใจฝัน

ออฟไลน์ Kapoo the wanderer

• ยกเดียวจอด ไม่รอดปากอ่าว
  • Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 30
Re: สอบถามสม ประสบการณ์ น้องๆ ร้านฟังกี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2023, 03:18:55 PM »
รูปร่างโอเคทั้งสามคน หน้าตาดีทั้งสามคน (ดีคนละแบบ) งานก็ดีทั้งสามคน

น้องทั้งสามอายุยี่สิบกลาง +- นิดหน่อยกันหมดแล้ว ความใสยังมีแต่ไม่มากเท่านักศึกษาแน่ แต่ถ้าให้แต่งชุดนักศึกษาก็ยังได้อยู่ครับ

จากทั้งสามคน ตามความชอบส่วนตัว ผมเชียร์วินแอมป์กับกาเซ่มากกว่ามาร์เบลหน่อยนึง

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2023, 04:47:30 PM »
มาเบลไม่ใสแล้วครับ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออนไลน์ kissend

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2023, 10:06:50 AM »
3 คนนี้ได้หมด signature ของร้าน  มีโอกาสก็อยากให้ลองทุกคน

ถ้าเรียงลำดับที่ซ้ำบ่อยสุดใน 3 คนนี้ของผมก็ วินแอมป์ มาเบลล์ กาเซ่ ครับ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 281
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2023, 12:18:13 AM »
พี่เอเลี่ยน เคยสอยทั้ง 3 น้อง

ทำนานสุด ก็ มาเบลล์ พบกันไป  7 รอบ 3 ร้าน

วินแอมป์ 1 รอบ

กาเซ่ 4 รอบ

พี่เอเลี่ยน ชอบ กาเซ่ มากที่สุดนะ

แต่สุดท้ายก็แล้วแต่ รสนิยมของแต่ละบุคคลเด้อจ้า
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ Mr.johnsmith

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2023, 11:02:13 PM »
ถ้าใสๆ จริงๆมีอีกคนคือเกี๊ยวกุ้ง คนนี้เอนเนอร์จี้ดี แต่นางเสียวง่าย เสร็จง่าย

ซูจินก็โอเคครับ แนวนศ. อันนี้งานดีอีกคนแนะนำ

จองซัมงานดี แต่แนวอวบๆหน่อยนะครับ

ส่วนสามคนที่ว่าไม่เคยขึ้นฮะ 555 ขาประจำผมก็จะเป็นเขียวหวาน , เกี๊ยวกุ้ง จองซัม ครับ

ออฟไลน์ ต.ต้นตาล

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 4
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2023, 08:53:11 AM »
ไกอา  พุดดิ้ง โยริน  มะนาว

ออฟไลน์ Kapoo the wanderer

• ยกเดียวจอด ไม่รอดปากอ่าว
  • Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 30
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2023, 10:11:00 AM »
น้องใส ๆ น.ศ. ที่อยากแนะนำเพิ่มก็มี ลลิซ เนปจูน T20 ครับ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 281
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2023, 09:44:33 AM »
ไปลอง โยริน เมียรักพี่เอเลี่ยน ได้นะ ซ้ำบ่อยสุดละ ณ ตอนนี้
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.