ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามสม ประสบการณ์ น้องๆ ร้านฟังกี้  (อ่าน 2104 ครั้ง)

ออนไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 25
Re: สอบถามสม ประสบการณ์ น้องๆ ร้านฟังกี้
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2023, 10:59:07 AM »
มาเลบขึ้นตอนอยู่ร้านเก่าครับ ฟีลแรกๆดีมากรวมกับความน่ารักกับหุ่นที่ดีมากสำหรับคนชอบบางกรอบ ฟีลงานเจอกันครั้งแรกคือไหลเละเทะ ได้ซ้ำอีกหลายครั้งแต่ครั้งสุดท้ายฟีลงานเริ่มเปลี่ยน น้องเป็นงานมากขึ้น มีกระทั่งซาวด์เฟค เลยไม่ได้ขึ้นอีกครับ ผมชอบฟีลใสๆ ไหลตามอารมณ์ แบบตอนเจอกันใหม่ๆมากกว่าครับ แต่เพื่อนผมที่ชอบงานจัดจ้านเค้าก็ชอบนะครับ

ออฟไลน์ kassidy

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
Re: สอบถามสม ประสบการณ์ น้องๆ ร้านฟังกี้
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2023, 01:49:06 AM »
ถ้าใสๆ จริงๆมีอีกคนคือเกี๊ยวกุ้ง คนนี้เอนเนอร์จี้ดี แต่นางเสียวง่าย เสร็จง่าย

ซูจินก็โอเคครับ แนวนศ. อันนี้งานดีอีกคนแนะนำ

จองซัมงานดี แต่แนวอวบๆหน่อยนะครับ

ส่วนสามคนที่ว่าไม่เคยขึ้นฮะ 555 ขาประจำผมก็จะเป็นเขียวหวาน , เกี๊ยวกุ้ง จองซัม ครับ

มาเฟิร์ม ว่า ทั้งเขียวหวาน จองซัม เกี๊ยวกุ้งนี่ เพลิดเพลินเจริญใจครับ :048: :048: