ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ดาวโหลด แห่ง lovely spa คับ  (อ่าน 103 ครั้ง)

ออฟไลน์ poo1

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
ดาวโหลด แห่ง lovely spa คับ
« เมื่อ: ธันวาคม 10, 2023, 02:26:41 AM »
มีโอกาส แวะไปมีนบุรี หทัยราษฎร์ อีกแล้วครับบบบบบ  :92:

ไม่ได้ผ่านไปแถวนี้มา 2-3 เดือน ห่างหายไปนาน :89: ขอแวะกลับมาร้านคุ้นเคยหน่อย

ชอบบรรยกาศที่ร้านเหมือนเดิมครับ เป็นธรรมชาติมาก  :035: บรรยากาศแบบนี้ทำให้เราไม่รุ้สึกเขิลอายเลยครับ รู้สึกประทับใจ

ที่จอดรถก้อแสนสบาย อีกทั้ง PR อัธยาศัยดี  :84: น่ารักมากๆ เช่นเคยเลยครับ

เนื่องจากไปซะดึกแล้ว วันนั้นมีน้องให้เลือกยังเยอะพอสมควรครับ ที่นี่น้องเยอะมา๊ากกกก อยุ่แล้ว  :044:

ทำเอาเรางงเลย เลือกไม่ถูกเลยทีเดียวเหมือนเช่นเคยละครับ

แต่ก้อบังเอิญไปสะดุดใจน้องดาวโหลด  เข้าให้ครับ โอ่วววว แม่จ้าววว !!!  : :012::

น้องดูน่ารัก และน่าเอ็นดูมากครับ หุ่นนี่ดีมากเลย จากนั้น ก้อเลยตัดสินใจได้ไม่ยากเลยครับ รีบบอก PR สุดน่ารักเลยจ้าาา  :88: :89:

----------------------------------------------
ตัดมาที่ห้องนะครับ

ขึ้นมาถึงห้องปุ๊ป น้องก้อบริการดีมากเลย เสริฟน้ำให้ทาน หายเหนื่อยเลยทีเดี่ยว  :002:

พอมาเหนที่ห้องเท่าัน้นละ  ต้องบอกว่าตอนนี้ผมรู้สึกเสียววาบไปทั้งตัว

พอถึงเตียงน้องก็ให้ผมนอนคว่ำก่อน  :82:

จากนั้นก็นวดให้ตามปกติครับ ตามเสตป นุ่มนวล มีประสบการณ์  :002:  น้องตามใจครับ ได้หมด

น้องนวดดีใช้ได้ อยากให้นวดตรงไหนน้อง :002: จัดให้หมดเลย 55555

น่ารักแถมยังใจดีด้วยย จากนั้นน้องก็ให้พลิกกลับด้าน เท่านั้นละครับ ผมก็ต้องยอมน้องทุกอย่างโดยปริยาย  :87:

ปล น้องบริการดีมากๆ ไม่มีหวงตัวเลยครับ  :84:

ยอมรับเลยคับ ไม่เคยผิดหวังกับ lovely spa

ขอบคุณนะจ้า